Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX470 จะเล่น Crysis2 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX470 จะเล่น Crysis2 ได้มั้ยครับ

คือกำลังจะเปลี่ยนการ์ดจอ มีงบพอจะซื้อ GTX480

แต่อยากรู้ว่า 470 มันจะเล่น Crysis2 ได้มั้ย

ถ้าได้ จะได้ไม่ต้องซื้อ 480 - -

cpu ผม i7 930 ครับ เอาแบบ ปรับสุดลื่นๆเลยนะครับ ไม่มีหน่วง ^^

ขอบคุณมากครับ

ได้อยู่แล้ว

เชื่อผม

ถ้าไม่ปรับสุด

กำ

- -

ผมว่ามันคงได้อยู่นะเพราะเห็นว่าบอกว่าจะลดสเป๊ค Engine ตัวใหม่ย่อมดีกว่าตัวเก่าน่า

Comment

gts 250 ไม่ได้เปิด aa หมดอะนะ ยังเล่นได้ คิดไง ว่า gtx 470 ที่ตัวใหม่กว่าแรงกว่าจะเล่นไม่ได้ ครับ

Comment

แบบเปิดสุดๆเลยนะ ทั้ง AA ด้วยอะครับ

^^

Comment

รอ...

Comment

Crysis2 เขาจะใช้ CPU มาช่วยประมวลผลนี่ครับ
            รอผู้รู้อีกทีแล้วกัน

(ของผม 9800 จะรอดไหมเนี้ย)

Comment

สงสัย จขกท. คงอยากได้ภาพสวยๆ ขนาดเกมส์ RESIDENT EVIL 5 เปิดสุดหมด 8x หน้าจอ 1080 เส้น ได้แค่ 43-52 เอง ใช้ cpu i7 930 ram 12gb Dx.10

http://www.youtube.com/watch?v=vhtf7dtNj_w

crysis น่าคิดหนักครับ....
              Last edited by ComArts; 17 May 2010, 21:04:35.

Comment

crysis 1

http://www.techpowerup.com/reviews/A...GTX_470/9.html

แนะนำของถูก
                HD 5850 = 9,200 บ.

Comment

บอกไม่ได้เหมือนกัน... ต้องรอเกมออกก่อนครับ

Comment

เอา 5970 เลยซิครับ ถ้าเน้นเปิด AA เพราะแค่ Crysis ภาค warhead ยังไม่ถึง Crysis 2

5970 ก็แรงกว่า 480 เยอะแล้ว

Comment

Originally posted by ComArts View Post
                      สงสัย จขกท. คงอยากได้ภาพสวยๆ ขนาดเกมส์ RESIDENT EVIL 5 เปิดสุดหมด 8x หน้าจอ 1080 เส้น ได้แค่ 43-52 เอง ใช้ cpu i7 930 ram 12gb Dx.10

http://www.youtube.com/watch?v=vhtf7dtNj_w

crysis น่าคิดหนักครับ....

RESIDENT EVIL 5 ทำไมได้น้อยจังเลยครับ อย่างน้อยน่าจะ 70^ หรือเป็นเพราะไดร์เวอร์

Comment

ไม่ต้องรอภาค 2หลอกครับลอง Crysis ภาค warhead แล้วเปิด1280*1024 aa16x นอกนั้นปรับให้สุดหมด ว่าลื่นป่าว...ถ้าไม่ลื่นภาค2 ฟันธงเลยก็ไม่ลื่น

Comment

Originally posted by reconnang View Post
                          ไม่ต้องรอภาค 2หลอกครับลอง Crysis ภาค warhead แล้วเปิด1280*1024 aa16x นอกนั้นปรับให้สุดหมด ว่าลื่นป่าว...ถ้าไม่ลื่นภาค2 ฟันธงเลยก็ไม่ลื่น
                          555555555555555555 ประโยคนี้สุดยอด

Comment

เกมมันยังไม่ออกเยย

Comment

เดาเลยว่า ไม่ไหวชัวร์ ถ้าปรับสุด น่ะ แล้วยิ่งถ้าเป็นจอ full hd อีก

Comment

Working...
                              X