Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 5770 เทียบได้กับ Nvidia รุ่นไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 5770 เทียบได้กับ Nvidia รุ่นไหนครับ

ตอนนี้ใช้ His 5770 อยู่ครับ แต่อยากใช้ Nvidia มากกว่า เลยอยากรู้่ว่า HIS 5770 มันแรงเท่าตัวไหนของ Nvidia

อีกข้อนึงครับ เห็นใน FG ลงรีวืว Asus Matrix GTX285 เห็นแล้วน่าสนใจ
    ใช้ PSU 600 Watt พอจะไหวไหมครับ
    แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนด้วย

ขอบคุณมากครับ

GTX260 ครับ ถ้าจะเปลี่ยนหาตัวที่แรงขึ้นดีกว่านะครับ เอา GTX275 หรือ GTX285 ก็ได้ครับแรงดี

Comment

gtx260

PSU 600 Watt วัตต์เต็มก็พอครับ

Comment

แล้ว 285 นี่ 600วัต เต็ม ไหวไหมครับ

Comment

พอครับ

Comment

เท่า 260

260 มีตัว Super Overclock ด้วยนะ แรงใกล้ๆ 275 เลยมั่ง

Comment

แล้ว gtx 285 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ สัปดาก่อนเดินเซียร์ ไม่มีเลย

Comment

Originally posted by Hitch007 View Post
                แล้ว gtx 285 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ สัปดาก่อนเดินเซียร์ ไม่มีเลย
                ผมว่าเล่น 470 น่าจะดีกว่านะ
                ถ้าหา 285 มือ 1 ได้ ราคาจะพอๆกับ 470 เลยครับ

Comment

แล้วถ้า 470 นี่ ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ บอกราคาด้วยก็ดี

Comment

Comment

Working...
                    X