Announcement

Collapse
No announcement yet.

[9800GTX]><[ Ati4850]><[GTS250] ตัวไหนดีทุ่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [9800GTX]><[ Ati4850]><[GTS250] ตัวไหนดีทุ่สุดครับ

เน้นที่เล่นเกมส์ครับช่วยเรียงอันดับ 1.2.3. ให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

3.
    2.
    1.

Comment

Originally posted by vibe View Post
      3.
      2.
      1.

Comment

HD4850 คุ้มตังที่สุด
        แต่ GTS250 แรงกว่านิดนึง

Comment

250 ต้องตัว 512 นะ
          ถึงจะ
          3
          2
          1

Comment

5750 ครับ แรงพอกันๆ เย็นกว่า กินไฟน้อยกว่าครับ ^^'

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

มันมีในตัวเลือกด้วยหรอครับ

Comment

GTS250 ต้องรุ่นไหนดีครับและใช้ไฟเลี้ยงเพิ่มรึเปล่าครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by -Ultimate- View Post
                    GTS250 ต้องรุ่นไหนดีครับและใช้ไฟเลี้ยงเพิ่มรึเปล่าครับ
                    ขอบคุณครับ
                    ไฟต่อเพิ่มแน่นอน
                    ส่วนรุ่นก็ต้องเอารุ่น 512mb มันไม่ลด spec
                    แต่5750 จะดูดีกว่าเยอะนะ

Originally posted by Heat&Joker View Post
                    มันมีในตัวเลือกด้วยหรอครับ
                    บางคนเขาก็อยากแนะนำสิ่งดีๆให้คนที่ถาม

Comment

บอกรุ่นไม่มีในตัวเลือกก็ได้ครับ
                      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                      X