Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ SLI GTS250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ SLI GTS250

อยากทราบว่า

GTS250 ของASUS ซิ้งกลม

กับ XFX GTS250

มัน Sli กันได้มั้ยครับ เสป็กก็คงไม่เหมือนกัน

แล้วไฟ 700W นี่พอไหวมั้ยครับ

ได้นะ แต่ไม่แน่ใจไฟจะพอมั้ย

Comment

700 watt
      ยี่ห้อไรงับ

Comment

Originally posted by volkswagen2007 View Post
        700 watt
        ยี่ห้อไรงับ
        Scythe Strong 700w 80+ ครับ +12v1 47A +12v2 25A

Comment

พอ.....

Comment

3 ตัวยังได้เลยมั้ง

Comment

ขายแล้วไปซื้อ275ตัวเดียว เอิ๊กๆๆ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                ขายแล้วไปซื้อ275ตัวเดียว เอิ๊กๆๆ
                พอดีบอร์ดมันใส่ได้อะครับ

เลยจะลองยืมของเพื่อนมา 275 ราคามือ2ก็โหดอยู่ดี แหะๆ

Comment

ขอถามอีกนิดนะครับ แล้วผมมีบริดอยู่อันเดียวอะครับแถมมากะบอร์ด แถวเดียว แต่ที่เสียบมันมีให้เสียบ2อันทำไงดีครับ

อีกนิดครับ แล้ว 8x+8x มันจะแรงกว่าเดิมมากมั้ยครับ
                  Last edited by ice053535; 18 May 2010, 19:18:17.

Comment

เสียบแค่ช่องเดียวครับ ถ้า 3Way ถึงจะเสียบ 2 ช่องครับ
                    8x8 ต่างกับ 16x16 ไม่มากเท่าไรครับ

Comment

Working...
                    X