Announcement

Collapse
No announcement yet.

แค่โหลดบิท ไรท์แผ่น เล่นเนทบ้าง แต่ต้องการ ความประหยัด เงียบ ถูก เป็นไปได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แค่โหลดบิท ไรท์แผ่น เล่นเนทบ้าง แต่ต้องการ ความประหยัด เงียบ ถูก เป็นไปได้ไหมครับ

คอมเก่า ดูรอน รวนเหมือนจะพัง ไม่อยากจะซ่อมแล้ว เลยอยากได้ใหม่ เน้นถูก ประหยัดไฟ เงียบๆ ไว้ในห้อง ช่วยจัดให้หน่อยนะครับไม่เอาจอ ปล. มีมองอะตอมตัวใหม่เอาไว้เห็นเค้าว่าดีกว่าตัวเก่าเยอะ และสามารถดู hidef ได้อีกด้วย ไม่ทราบว่าตัวนี้น่าสนใจไหมครับ

ลองระบุ งบมาเป็นตัวเลขให้หน่อยได้เปล่าครับ

Comment

ATOM ตัวใหม่เลย ประหยัด !

Comment

Originally posted by kingkongg View Post
        ลองระบุ งบมาเป็นตัวเลขให้หน่อยได้เปล่าครับ
        ซัก ห้า พัน ไหวมั้ยครับ

Comment

5พัน AMDไหวๆ

Comment

5000 ผมว่าหามือ 2 จะคุ้มกว่ารึเปล่าครับ

Comment

ผมว่าเพิ่มสัก 6พัน-7พันเล่น Atomครับ

Comment

20 บาทร้านเนต ^^

Comment

แล้วเอาอุปกรณ์จากเครื่องเดิมมาได้ใช่มั้ยครับ คืออัพเกรดนะครับ

เครื่องเดิมมีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ

Comment

notebook เลยครับ มือ 2 ประหยัด พกพาง่าย เอาไปเล่นในห้องน้ำตอนเข้าส้วมก็ได้(ระวังไฟช็อต)
                    หาราคาประมาณ7พันครับ กำลังดี

Comment

Working...
                    X