Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมาพักนึง ซีรีโคนที่แถมมากับซิ้งมียี่ห้อมันดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยมาพักนึง ซีรีโคนที่แถมมากับซิ้งมียี่ห้อมันดีไหม

หรือว่าเราจะไปซื้อซีรีโคนต่างหากดีกว่าครับแล้วดีกว่ากันมากไหมครับ

ปล.ผมก็รักพ่อครับขอให้หยุดใช้ความรุนแรงเพือพ่อของเรา คนเป็นพ่อท่าลูกตีไม่รักกันกันคนที่เสียใจที่สุดคือพ่อครับ

ผมซื้อ core contact freezer 120mm มันแถมซิลิโคน Tx-2 เลยนะครับ หลอดละ 300 ได้ครับ เย็นดีครับ

Comment

ที่ผมดูมันตัวนี้ครับ Zalman CNPS10X Quiet ครับ ไม่รู้ว่าซีรีโคนที่แถมมาดีไหม จะเปรี่ยนแล้วละครับ แต่ พันทิพปิด TK ที่เชียมีใช่ไหมครับเปิดรึป่าว

ปล.ผมก็รักพ่อครับขอให้หยุดใช้ความรุนแรงเพือพ่อของเรา คนเป็นพ่อท่าลูกตีไม่รักกันกันคนที่เสียใจที่สุดคือพ่อครับ

Comment

http://www.guru3d.com/article/zalman...treme-review/5

ถ้าแถม ซิลิโคนตามรูปนี้ ไม่ธรรมดานะครับ ของดีเลยครับ

Comment

หรอครับ แล้วใช้ได้กี่ครั้งอะครับ เหอะๆ งกไว้ก่อน

Last edited by basboths; 18 May 2010, 18:23:25.

Comment

อันนี้ไม่แน่ใจครับ แล้วแต่กี่กรัม เราทาหนาทาบาง

Comment

Originally posted by basboths View Post
              หรอครับ แล้วใช้ได้กี่ครั้งอะครับ เหอะๆ งกไว้ก่อน
              แล้วแต่ขนาดหลอดครับแต่ยังไงก็ไม่ได้ใช้บ่อยอยู่แล้วนอกจากว่าท่านจะถอดซิ้งเข้าออกเดือนหละครั้ง ขนาดหลอดเล็กๆยังใช้นิดเดียวเหลืออีกเพียบเลย

Comment

ออครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

ปกติมันแถมไม่เต็มหลอดนะซิงค์สมัยนี้

จะมีก็ยุค Tuniq Tower 120 ตัวแรกนู่นน่ะที่แถมPK1เต็มๆหลอด เยอะชิบ

Comment

^
                    ^
                    CNPS9700NT ให้มาขวดนึง แต่ในขวด มีประมาณ 90% 555555

ปกติ มันจะแถมมาพอให้ทาได้ 1-2ครั้ง(ตอนเปลี่ยนSink)
                    ถ้าอยากได้เยอะจริงๆ ต้องซิลิโคนกระปุกบ้านหม้อ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                      ^
                      ^
                      CNPS9700NT ให้มาขวดนึง แต่ในขวด มีประมาณ 90% 555555

ปกติ มันจะแถมมาพอให้ทาได้ 1-2ครั้ง(ตอนเปลี่ยนSink)
                      ถ้าอยากได้เยอะจริงๆ ต้องซิลิโคนกระปุกบ้านหม้อ
                      ใช่เลยครับ อันนี้รุ่นนี้แถมมาให้เยอะจริง ทาง่ายด้วยมีแปรงให้เลย

Comment

- -* เหอะๆ ของ อมร ไหมครับ เห็นกระปุกใหญ่ชิบ

Comment

Working...
                        X