Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT DDR4 กับ 8600GT,GTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT DDR4 กับ 8600GT,GTS

HD2600XT DDR4 กับ 8600GT,GTS

อยากทราบว่า HD2600XT DDR4 กับ 8600GT,GTS ตัวไหนเล่นเกมที่รองรับ Dx10
    เล่นแล้วมันลื่นไหมครับ ระหว่าง HD2600XT DDR4 กับ 8600GT,GTS ตัวไหนน่าใช้
    กว่ากันครับ สำหรับคนที่เทส มาแล้วช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมกำลังเลงๆ HD2600XT DDR4
    อยู่ อะครับขอคำแนะนำด้วยครับ

ชอบ GTS แฮะ....

Comment

ถ้าเล่นเกมลื่นๆหน่อยก้อต้อง8600GTS
      แต่ถ้าจาเอาประโยชน์ด้านดูหนังด้วย ก้อ2600XT สีสันแจ่มกว่า

Comment

ถ้าจะเอาคะแนนเยอะๆ ตอนเทส ก็คงเป็น 8600GTS ละครับ

Comment

เคย เล่นแต่เกมส์ DX10 อย่าง lost นะครับ ลื่นปกติเหมือน DX9 ของ xp นะ แต่ผมใช้ 8600GT
          GTS จะแรงกว่าแน่ แต่ ราคาจะแพงกว่า 8600 GT พอตัวนะ 2 พันกว่าๆ มั้งนะ แต่เค้าว่าดูหนัง HD2600 จะดีกว่าแต่ก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะยังไม่เคยเห็นภาพเปรียบเทียบเลย

Comment

อ่าขอบคุณครับ พอดีใช้จะซื้อ p5k มาเห็น HD2600XT DDR4 ราคาก้พอประมานเลย อยากรู้อะครับ

แต่ผมลองเทียบดูแล้วน่าจะพอๆกันนะครับ ไม่แน่ใจ เลยอยากถามคนที่เคยใช้อะครับ

Comment

เชียร์ ATI เพราะว่าใช้อยู่ Sapphire HD2600XT DDR4

Comment

อ่าครับ อยากทราบว่า ใช้ Sapphire HD2600XT DDR4 เนี่ยเล่น Lost กับ ไคซิส ได้ลื่นไหมครับ ความละเอียด
                ที่ใช้เล่นนิ OK ไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

เน้น fps เยอะๆผมว่า 8600GTS ทำได้ดีกว่าครับผม
                  แต่ภาพสวยต้อง ATi อิอิ

Comment

เหมืนคุณ digimontamer แต่ขอเพิ่มสักนิดครับ ati มันจะมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์สักนิดครับท่าน แต่ อีกค่ายตั้งแต่ใช้มาไม่เคยเจอเลย ลงได้ไม่มีปัญหา แต่ผมก็ใช้ ati

Comment

ผมก็ใช้ HD2600Xt DDR4 อยู่ แจ่มมาก

Comment

Working...
                      X