Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมอะไรใช้แทนacd seeได้มั่งครับ ที่ดีกว่าหรือพอๆกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมอะไรใช้แทนacd seeได้มั่งครับ ที่ดีกว่าหรือพอๆกัน

ช่วยแนะนำหน่อยครับของผมไม่ีู้มันเป็นไรไปแล้ว เวลาเปิดภาพมันมีสีเขียวแทรก
    ทั้งๆที่เปิดด้วยโปรแกรมอื่นไม่เป็น แล้วดปรแกรมดูหนังตัวไหนภาพมันแสดงดีสุดครับ แนะด้วยก็ดีครับ

ขอด้วยครับบบบบบ
    ของผมมันลงใน Vista 64bit ไม่ได้ เผื่อผมด้วยเด้อ

Comment

แล้วที่เอาลงไปมันเวอร์ชั่นไหนอ่ะ ลองอัพเวอร์ชั่นล่าๆดูยังอ่ะ ขอทราบเวอร์ชั่นที่ใช้อยู่หน่อยนึงเน้อ....

Comment

ใช้8.0Proอยู่ครับ เมื่อวานนี้เองเพิ่งเกิดปัญหาไม่รู้ผมไปเซทอะไรมัน เลยเกิดสีเขียวแทรกทุกภาพ โปรแกรมอื่นเปิดไม่เป็น ลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หายครับ

Comment

เคยลองใช้ตัวนี้ดูหรือยังครับ?

Zoner Photo Studio 9
          http://www.zoner.com/photo-studio

Comment

ลอง ACDSee 9 Photo Manager ป่ะหละท่าน น่าจะเวิคนะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ มีคนแนะนำ Faststone Image viewerมาครับ กำลังลองอยู่ผมว่าดีมากอ่ะ ฟรี+เล็กด้วย3.5mbเอง

Comment

ข้อเสียอย่างแรกที่เจอแล้วคือ เวลาซูมถ้าสังเกตดีๆจะแตกกว่าacdครับ (โปรแกรมมัน3.5เมกเองนิ)

Comment

555+
                  พึ่งโหลดเสร็จ 30นาที --" 56K
                  ลงใน Vista ได้ หุหุหุ

Comment

เป็นไงมั่งครับ พอใช้ได้รึเปล่าผมว่าokนะฟรี+เล็ก
                    ปล.เหอๆได้หนูเพิ่มอีก1

Comment

กำลังดูๆ อยู่ครับ
                      ลูดเล่นเยอะดี อะ 555+
                      *รูปผมครับตอนไป มิตติ้ง นะ หุหุหุ (แดงมาเชียว)

Comment

พี่ไปมีทติ้งกะเขาด้วยเหรอ เหอะๆๆๆ ไม่เห็นชวนเลยแฮะ....

Comment

ลองอีกโปรแกรมนะครับ FSViewer ครับใช้ดูรูป

http://www.softbbc.com/plus/download...dXAzMi5leGU%3D

กดเข้าไปเด่วมันเด้งขึ้นมาให้โหลดเองครับ
                          Last edited by kingza99; 7 Aug 2007, 07:53:18.

Comment

Ifanview ก็ง่ายดีนะท่าน

Comment

Working...
                            X