Announcement

Collapse
No announcement yet.

power indicater

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power indicater

ขึ้นประมาณนี้อ่ะครับ พาวเวอร์ไม่พอหลอครับ คือผมเปลี่ยนการ์ดจอ จาก 6600GT มาเป็น spark 6800GS ลองเปลี่ยนสายไฟแล้วก้อขึ้นเหมือนเดิมครับ มันขึ้นตอนเทส 3dmark2003 หน้าจอที่สามครับ แต่พอเปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอ เทสผ่านทั้งหมด แต่คะแนนต่ำมากๆ ครับ เคสผมมี ฮาร์ดดิส ide 2 ลูก dvd rom สองตัว บอร์ด a7n8x- E deluxe cpu athon 2500+ แรม 1 กิ๊ก dual พาวเวอร์ delux 450 w ครับ
    เกิดจากสาเหตุไรได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

อาจเป็ฯภาคจ่ายไฟของเมนบอร์ดครับจ่ายไม่ตรงในส่วนของไฟเลี้ยงการ์ดจอ
    เพราะเปลี่ยนการ์ดก็เป็นหรือเปลี่ยนแล้วคะแนนต่ำมากกว่าที่ควรเป็นเยอะ

power delux450จ่ายพอครับ
    อันเดียวกะเครื่องเก่าผม
    ยัดPentium D 930
    ram2กิก
    dvd asus
    hDDiรวม 8ลูก
    บอร์ด965 ds4
    vga winfast 6800GS
    เอาอยู่ครับนิ่งด้วย
    ผมลองเบิร์นhddทุกตัวพร้อมกับcpu burnก็ผ่านหมดครับ
    ไม่มีวูบให้เห็น

Comment

โอ้ว บอร์ดไปหรือนี่ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X