Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy ทำ GeForce GTX 470 Graphics Card แบบกินที่แค่ Slot เดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูไม่ค่อยคลั่งเลยครับ *0*

Comment

Originally posted by gokobo View Post
      แต่ผมมองการ์ดจอนะ อิอิ เล่นไปมองเคสไป
      เหมือนกันเลยครับ มานั่งดูเคสดูพัดลมหมุน

ตัวการ์ดไม่ค่อยสวยเลยอะ แต่คิดว่าร้อน

Comment

ถ้าทำใช้ได้จริงก็ เมพขิงๆเลย

เท่าที่ดู กาแล็กซีก็ทำ การ์ดจอเจ๋งๆออกมาเยอะนะครับ
        ผมว่าเป็นยี่ห้อที่น่าสนใจเลยทีเดียว
        แต่ไม่ค่อยดังสงสัยคนติดแบรนด์มากไปหน่อย
        ถ้าเป็น EVGA คงเกิดไปละ

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
          ถ้าทำใช้ได้จริงก็ เมพขิงๆเลย

เท่าที่ดู กาแล็กซีก็ทำ การ์ดจอเจ๋งๆออกมาเยอะนะครับ
          ผมว่าเป็นยี่ห้อที่น่าสนใจเลยทีเดียว
          แต่ไม่ค่อยดังสงสัยคนติดแบรนด์มากไปหน่อย
          ถ้าเป็น EVGA คงเกิดไปละ
          ไม่หรอกครับ

ลองอ่านบอร์ดหน้าเก่าๆดู
          จะเห็นว่ากะลาสีเคยมีปัญหาเรื่องความร้อนในหลายๆรุ่นอะครับ

Comment

แบนๆ หนะดีแล้ว เวลาปิ้งจะได้ไม่ลื่นตกลงข้างๆ เหมือนหมูกระทะ

Comment

Working...
            X