Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ gf fx5500 256 MB ใช้กับจอLG E2040T-PN ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ gf fx5500 256 MB ใช้กับจอLG E2040T-PN ได้ไหมครับ

พอดีจะซื้อจอใหม่เป็นจอLED LG E2040T-PN และใช้การ์ดจอ
    GF FX 5500 256 MB อยู่จะสามารถรับกับจอได้ไหมครับ
    ปรกติจะใช้คอมในการ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ตครับ เล่นเกมส์ไม่หนักมาก

ได้สิครับ

งานไม่หนักมาก สบม.

Comment

ได้ครับ

การ์ดท่านนี่ เก่าดีจังครับ เป็นการ์ดตัวแรกที่ผมซื้อเลยครับ นึกถึงอดีต...อิอิ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
        ได้สิครับ

งานไม่หนักมาก สบม.
        ขอบคุณครับ ดันครับ

Comment

ดัน

Comment

Working...
          X