Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ผ่านครับ (Battlefield Bad Company 2 และ Dirt2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ผ่านครับ (Battlefield Bad Company 2 และ Dirt2)

Bad Company 2 มีติด2อย่างคือ
    1.ด่าน Upriver ที่ต่อจากด่านที่ 3 อะ เขาให้สไนมา แล้วพอยิงศัตรู มันเริ่มใหม่เลย มันต้องรออะไรยังไงหรอ
    2.ด่านที 5 (Crack The Sky) ผมยิงทีไร ใอ้รูปประแจเหลือ 0 ตลอด

Dirt 2
    1.ด่าน Trailblazer จีนผมขับแล้วมันส่ายมากเลย ไม่ค่อยคุมอยู่ผมใช้ Z4 กับ WRX Sti
    (รุ่นของตา Block นะ)
    2.Raid สนามไหนที่มี Dave Mirra ผมแซงไม่ไหว มันเร็วมาก (Mirra ใช้ Lancer Raid)

ช่วยที

Originally posted by vista123 View Post
    Bad Company 2 มีติด2อย่างคือ
    1.ด่าน Upriver ที่ต่อจากด่านที่ 3 อะ เขาให้สไนมา แล้วพอยิงศัตรู มันเริ่มใหม่เลย มันต้องรออะไรยังไงหรอ
    2.ด่านที 5 (Crack The Sky) ผมยิงทีไร ใอ้รูปประแจเหลือ 0 ตลอด

ช่วยที
    1.รอคำสั่ง show fire when ready ของอีกคนนะครับพอสิ้นสุดคำพูดของเพื่อนแล้วค่อยยิ่งครับ
    2.รอผู้รู้คนต่อไป....ลืมไปละ

Comment

1. รอฟ้าผ่า มันจะเสียงดัง ยิงเลย

Comment

Originally posted by vista123 View Post
        Dirt 2
        1.ด่าน Trailblazer จีนผมขับแล้วมันส่ายมากเลย ไม่ค่อยคุมอยู่ผมใช้ Z4 กับ WRX Sti
        (รุ่นของตา Block นะ)
        2.Raid สนามไหนที่มี Dave Mirra ผมแซงไม่ไหว มันเร็วมาก (Mirra ใช้ Lancer Raid)

ช่วยที
        Dirt 2 ถ้ายากเกินก็ลดระดับความยากได้อยุ่แล้วครับ

เล่นแบบง่ายลงหน่อย ก็จะไม่เครียดครับ

Comment

รู้สึกผมจะเล่นอยู่แค่ Casual นะ (ปล. Raid Dirt2 ผมใช้ Hummer HX)

Comment

อาจารสอนอังกฤษไม่รู้จักฟังกัน

Comment

Working...
            X