Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Mass effect 2 อีกเเล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Mass effect 2 อีกเเล้วคับ

คือเควสย่อยของ Samara ตอนที่คุยกับ Morinth ต้องคุยกับมันยังไง ผมคุยทีไร มันเดินหนีทุกทีเลยคับ รบกวนหน่อยคัป

คุยเรื่องที่morinthสนใจครับ คุย3เรื่องมันก็ชวนไปที่อื่นแล้ว

รายละเอียดหาได้จากmemory consoleที่ห้องผู้หญิงที่โดนฆ่าอ่ะ มันมีเรื่องศิลปิน เรื่องรูปภาพไรพวกนี้ผมลืมหมดแล้ว ลองคุยๆไปครับ

Comment

พยายามตอบดูเลวๆไว้ก่อน ตอบแบบคนดีมักไม่ผ่าน

Comment

คุยเกี่ยวกับเรื่องอาร์ทๆ ทำตัวเสี่ยงๆ นิสัยเลวๆ ผ่านแน่
        คนที่อยู่หน้าผับมันจะพูดถึงเรื่องวงดนตรี จำชื่อวงนั้นไปตอบด้วย

Comment

Working...
        X