Announcement

Collapse
No announcement yet.

4200+ 90nm ซิ้งเดิม ไม่คล๊อก ร้อนไปป่าวครับ ดูรูปด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4200+ 90nm ซิ้งเดิม ไม่คล๊อก ร้อนไปป่าวครับ ดูรูปด้านใน

4200+ กับ M2N-E

ไม่ทราบกว่าปกติหรือป่าวครับ

ใช้มานานยังครับ ถ้าเพิ่ง สดๆร้อนๆ อาจจะเป็นเพราะ ซิลิโคน ยังไม่เข้าที่ดี ลอง ใช้ไปซักพักอะคับ

Comment

ปกติครับ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
        ใช้มานานยังครับ ถ้าเพิ่ง สดๆร้อนๆ อาจจะเป็นเพราะ ซิลิโคน ยังไม่เข้าที่ดี ลอง ใช้ไปซักพักอะคับ
        เพิ่งใส่ไปเมื่อวานครับ -*-

Comment

45c ร้อนตรงใหน ครับ
          ไม่ควรเกิน 70c ดีแล้วครับ
          เพราะเครื่องของท่านละท่านสภาพเเวดล้อมไม่เหมือนกัน CPU ตัวเดียวกัน ความร้อนจึงไม่เท่ากัน นะ

Comment

Working...
          X