คือผมได้ทำการโหลดไฟล์ icon ต่างๆ ที่เรียกว่า skin Rainmeter แต่แล้วโหลดมาผมนำไปใช้งานใน โปรแกรม Rainmeter ไม่เป็นหน่ะครับ ผมพอเข้าใจเรื่องการบาวล์เซอร์ปรับเปลี่ยน อุปกรณต่างๆในโปแกรมเท่านั้น คือพูดง่ายๆ ผมใช้ได้แต่สิ่งที่มันให้มากับโปรแกรมอยู่แล้ว หรือ ski มาตรฐานของโปรแกรมนั้นเอง แต่พวก skinที่โหลดมาจากเว็บ เราจะเอามาใช้งานในโปรแกรมให้มันเป็นอ๊อฟเจ็ตในโปรแกรมได้ยังไงคับ
ช่วยที ทำมา 2 วันแล้วผมยังเอาเข้ามาใช้ไม่ได้ ซะที T__T