Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมVideo All Joinerใช้ไม่ได้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมVideo All Joinerใช้ไม่ได้!

คือว่า ผมจะรวมVideoนะครับเลยไปเอาโปรแกรมนี้มาจากแผ่นที่ผมBurnลงเอาไว้

อืมๆ เสร็จแล้ว(ลงเสร็จหมดทุกอย่างจะทำการรวมแล้ว)...จากนั้นมันก็ให้Registerก่อน

ไม่งั้นจะรวมVideoไม่ได้นะครับถ้าเกิดปัญหาอย่างนี้จะทำยังไงหรอครับ

มันคงต้องเสียเงินเพื่อลงทะเบียนครับ (หรือไม่ก็แคร็กเอา)

แต่ขอแนะนำ Format Factory ครับ ใช้ฟรี ไม่เสียเงิน

พอลงเสร็จก็เปิด Format Factory มาแล้วคลิก ขั้นสูง -> ตัวรวมวิดีโอ

Comment

Working...
    X