Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับ chip intel ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับ chip intel ครับ

สวัสดีครับ

เอ๋ !! ผมมาถามผิดบอร์ดหรือป่าวเอ่ย น่าจะถูกนะ เพราะอยากรู้เรื่องของ intel
    ผมอยากทราบรุ่น หรือ ซีรีส์ของชิปของ intel น่ะครับ ว่ารุ่นไหนซีรีส์ไหน ใหม่เก่า อันไหนมาก่อนมาหลัง ประมาณเนี่ยครับ อยากเช่น p35 เป็นชิปรุ่นใหม่อ่ะครับ เพราะผมเห็นมันมีเยอะ และดูไม่เป็นอ่ะครับ

ขอบคุณครับ
    ขอแสดงความนับถือ
    ชาว overclockzone ทุกท่าน

P35 ใหม่สุด น่าเล่นสุด จบข่าวครับ 555+

Comment

ตามนั้นเลย

Comment

แล้ว P965, G965, Q965, 975X อันไหนใหม่เก่ากว่าครับ

Comment

Originally posted by samakungfu View Post
          แล้ว P965, G965, Q965, 975X อันไหนใหม่เก่ากว่าครับ
          พอๆ กันทั้งหมดเลย ชุดนี้ นะ

Comment

แล้วตกลงอันไหนมันก่อนหลังอ่ะ แล้วอันไหนดีกว่ากันอ่ะ ช่วยเรียงให้หน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by samakungfu View Post
              แล้วตกลงอันไหนมันก่อนหลังอ่ะ แล้วอันไหนดีกว่ากันอ่ะ ช่วยเรียงให้หน่อยนะครับ
              เรียงไม่ได้ ครับเพราะมันวางเปิดตัวจำหน่อยพร้อมกันหมดเลย นะ (สรุปมาพร้อมกัน แล้ว P35 ใหม่สุด OK)
              P965, G965, Q965, 975X
              แต่ถ้าถามว่าชุดนี้ตัวใหนดีและเสถียร ในการใช้งานเดิมๆ ก็คงเป็น 975X ครับ

Comment

ขอบคุณ คุณ TWK. มากครับ สำหรับข้อมูลครับ

Comment

คัรบ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X