Announcement

Collapse
No announcement yet.

Up RAM.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Up RAM.....

ตอนนี้ผมใช้บอร์ด GIGABYTE 890GPA-UD3H + G.SKILL DDR3 4GB/1333 รุ่น RM อะครับ
    เลยมีข้อสงสัยว่า หากผมจะเพิ่มแรม ตัวอื่นได้เปล่าที่ ไม่ใช้ตัวเดิมอะครับ
    อาทิ 4 GB. DDRIII-1333 Kingston Cl9 หรือ G.SKILL DDR3 4RH/1333 (2GBX2) CL 7-7-7-21
    Last edited by ComArts; 20 May 2010, 14:15:00.

ว่า

Comment

up

Comment

ได้ ชิวๆ (ยกเว้นจะซวยจริงๆ)

Comment

ซวยหมายความว่ายังไง หรือ ว่าเอามาแล้วมันไม่เห็นอะ

Comment

เปิดไม่ติด จอฟ้า บูลสกรีน ฯลฯ

บอร์ดเลือกแรม เเรมเลือกบอร์ด แรมตีกัน -*-

นี้คือความซวย

Comment

หากเป็นแบบนี้ ซื้อรุ่นเดียวกันมาดีกว่าช่ายเปล่าครับ......

Comment

up

Comment

ใช่ครับ ควรจะซื้อรุ่นเดียวกัน

Comment

ขอบคุณครับ....

Comment

Working...
                    X