Announcement

Collapse
No announcement yet.

EMS เชครหัสไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EMS เชครหัสไม่ได้

รหัสที่ส่งของ

PB 1271 0344 3 TH
    และ
    PB 1271 0345 7 TH

ส่งของวันจันทร์ที่ 17 พ.ค. 53
    เวลา 1210 ตอนนี้ยังเชคไม่ได้

แล้วอีกอันอันนี้ส่งมาหาผม
    EH588718971TH
    ผมอยู่แถววัดเทวสุนทร(ตรงข้าม ม.เกษตร(ฝั่งถนนวิภาวดีรังสิต))
    รหัสเชคได้แล้วแต่ยังไม่ได้รับของเลยครับอันนี้ส่งของเมื่อวันอังคาร

EH588718971TH อันนี้เช็คได้ ยังไม่ถึง สงสัยไปรษณีย์ทำงานลำบาก เนื่องจากเหตุจลาจลมั้งครับ

ส่วนพวก PB น่าจะเช็คทางอินเทอร์เน็ตไม่ได้ ต้องโทรเช็คทางไปรษณีย์นะครับ จากประสบการณ์ของผมเอง
    รอผู้รู้จริงอีกที

Comment

ที่เช็คทางอินเตอร์เน็ตได้ ต้องเป็นพัสดุลงทะเบียน และ EMS นะครับ

PB... อันนี้เป็นพัสดุธรรมดา ต้องโทรเช็คเอาครับ

Comment

EH กับ RE นะครับ ที่เช็คได้

Comment

ของผมส่งไปก็ ems ครับ รหัสถูกต้องแต่เช็คดูสถานะปัจจุบันไม่ได้เลย....

Comment

ไปรษณีย์ 4 จังหวัดปิดทำการตลอดสัปดาห์

Comment

เหนรูปน้องใน เรปเเรก ตกใจ นึกว่า กุมารทอง อิอิ ล้อเล่นนะ

Comment

ใน กทม ทำใจ ปิดทำการอยู่

ผมจะส่งของยังส่งไม่ได้เลย เห้อ

Comment

ผมจะซื้อ CM 690 พันทิพย์ยังไม่ได้เลยครับ

Comment

ของผม PA ก้อเช็คไม่ได้คับ แต่ส่งแบบธรรมดา อิอิ

Comment

ขึ้นต้นด้วยตัว P เป็นการส่งแบบพัสดุครับ เช็คทางเว็บไม่ได้ แต่โทรเช็คกับไปรษณีย์ปลายทางได้ครับ

Comment

รอต่อไปครับ ช่วงนี้ต้องทำใจไว้เลย

Comment

พรีเซนเตอร์หล่อมาก ^^

Comment

Originally posted by moteabc View Post
                            ขึ้นต้นด้วยตัว P เป็นการส่งแบบพัสดุครับ เช็คทางเว็บไม่ได้ แต่โทรเช็คกับไปรษณีย์ปลายทางได้ครับ
                            ตามนั้นครับ

Comment

o_O"

จากสถานการณ์บ้านเมืองที่ยังมีความไม่สงบอยู่ในขณะนี้ บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด (ปณท) ขอประกาศเพิ่มเติมว่า
                              ที่ทำการไปรษณีย์ เคาน์เตอร์บริการไปรษณีย์ และร้านไปรษณีย์ไทย (ปณร.) ทุกแห่งใน พื้นที่กรุงเทพมหานคร สมุทรปราการ นนทบุรี และปทุมธานี
                              จะหยุดทำการระหว่างวันที่ 20-23 พฤษภาคม 2553

http://www.thailandpost.co.th/public_detail.php?id=51

Comment

Working...
                              X