Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ SSD 3.5" ขนาด 1TB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาเหลือ 3000 เมื่อไหร่จะซื้อมาใช้ครับ

Comment

เก็บตังแต่งเมียดีกว่า เมียยังใช้ประโยชน์ได้ดีกว่าอีก

Comment

Originally posted by nos21 View Post
        เก็บตังแต่งเมียดีกว่า เมียยังใช้ประโยชน์ได้ดีกว่าอีก
        เข้าใจคิด
        +1 ไปเลยคับ

Comment

รูปใหญ่ไปไหนเนี่ย

Comment

ในเว็บนี้มีใครอาสาไปซื้อที่นั้นได้บ้างล่ะ ถ้ามีคนรู้จักก็เร็วหน่อย อยากให้ขายในราคาไม่แพงมากนัก

ที่จิงSSDที่มีขายอยู่ในบ้านเรา ถ้ามี่ใครขายถูกกว่า หรือแบบหิ้วมา โดยไม่สนประกัน ผมก็มองหาเหมือนกัน เห็นราคาแล้วไม่ไหว

Comment

ผมรอราคาลงอีกสัก10ปีอะคงได้ใช้ อิอิ

Comment

Originally posted by ternarak View Post
                ผมรอราคาลงอีกสัก10ปีอะคงได้ใช้ อิอิ
                รีบถอนเงินซื้อตั้งแต่วันนี้ดีกว่าครับ คุณได้ล้ำก่อนใครแน่ๆ

หิ้วจากไต้หวันมาไม่กี่ตังค์หรอก

Comment

Working...
                X