Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแฟน เขียว-แดง ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแฟน เขียว-แดง ช่วยเลือกการ์ดจอให้ทีครับ

ขอแก้ไขหน่อยครับ
    พอดีกำลังหา"การ์ดมือสองรุ่นไม่ต่อไฟเพิ่ม"ราคาไม่เกิน 2500 ผมเคยมาตั้งถามไปรอบแล้ว คราวนี้ได้ตัวมาบ้างแล้ว รบกวนวิจารณ์ให้ทีครับ ว่าเล่นตัวไหนคุ้มกว่ากัน

1.XFX 9500GT/512M DDR3
    2.GT220/1G DDR3
    3.HIS 4670/1GB DDR3 IceQ/Native

ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องค่ายแดง รบกวนเซียนแดง แนะนำตัวแจ่ม ๆ ให้หน่อยก็ดีครับ เพราะอยากลองเปลี่ยนค่ายดูบ้าง หรือท่านใดมีข้อเสนอแนะอย่างไร รบกวนโพสไว้เลยนะครับ จะได้เป็นข้อมูลให้ด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านไว้ตรงนี้เลยนะครับ

มีท่านใดมีตารางเทียบการ์ดจอทั้งสองค่ายถึงรุ่นล่าสุดบ้างไหมครับ ที่ผมมีอยู่มันถึง เขียวรุ่น280-แดงรุ่น4870 เองครับ ถ้ามีรบกวนลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by eternalk; 21 May 2010, 05:44:20.

Asus HD4770 / HD4850 มือ2 มีทอน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Asus HD4770 / HD4850 มือ2 มีทอน
      ตามพี่ TWK ครับ

Comment

ตามนั้น...

Comment

Originally posted by TWK. View Post

Comment

Originally posted by Samonosuke View Post
            ตามพี่ TWK ครับ
            Originally posted by vibe View Post
            ตามนั้น...
            Originally posted by nungergame View Post
            ขอบคุณทุกท่านครับ พอดีลืมใส่ว่า "แบบไม่ต่อไฟเพิ่ม" ครับ- -

Comment

2500 ก็คงได้ HD4670 ล่ะมั้ง ไม่ต่อไฟเพิ่ม

Comment

9800gt low power

Comment

Originally posted by NSign View Post
                  9800gt low power
                  งบ 2500 คงหายากนะคับ

Comment

GT220

Comment

GT220 อีก1เสียงครับ แต่แนะนำ ของ Sparkle

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ เช้านี้จะกำเงินไปซื้อล่ะ ไปรับมือสองก็ไม่มีใครมาขาย มือ 1 ไปล่ะกัน

Comment

ถ้ารับมือ 2 ต้องใจเย็นครับ เพราะตัวที่เราอยากได้ มันอาจไม๋โผล่มาให้เราสอยในราคาที่เราตั้งใจไว้

รอซัก 2-3วันเป็นอย่างน้อยนะ ส่วนงบที่กำหนดมา ผมมองแล้ว ถ้าจะหาคงได้ GF9800GT Green นะที่น่าจะแรงคุ้มสุด

Comment

Powercolor 4670 DDR3 1G 24xx บาท

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                              ถ้ารับมือ 2 ต้องใจเย็นครับ เพราะตัวที่เราอยากได้ มันอาจไม๋โผล่มาให้เราสอยในราคาที่เราตั้งใจไว้

รอซัก 2-3วันเป็นอย่างน้อยนะ ส่วนงบที่กำหนดมา ผมมองแล้ว ถ้าจะหาคงได้ GF9800GT Green นะที่น่าจะแรงคุ้มสุด
                              วันนี้ก็ไปเดินเล่นมาแล้ว ก็ยังไม่ได้ครับ ขอมือ 1 ราคานี้ ได้สเป็คต่ำมากมาย มามือ 2 ต่อดีกว่า
                              Originally posted by Cal2Toon View Post
                              Powercolor 4670 DDR3 1G 24xx บาท
                              ตัวนี้เป็นอีกตัวที่หารับอยู่เลยครับ

Comment

Working...
                              X