Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ้ารูปการใช้งานจริงในประจำของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ้ารูปการใช้งานจริงในประจำของ AMD

เปิดหลายอย่างแต่ อย่างลื่นหัวแตกอยู่เลย

Eset แดง โชว์ไป 1 ที ครับ 555+

อะๆๆ มีบอทด้วย

Comment

แอบมี นิดๆ 555+

Comment

ยืม Code Pro เล่นหน่อยจิ ^^

Comment

ผมแปลให้ครับ...
          เอ้ารูปการใช้งานจริงในประจำของ AMD = เอารูปการใช้งานจริงในชีวิตประจำวันของ AMD

Comment

ดูไม่ค่อยรู้เรื่อง รูปโคตรเล็ก

Comment

รูปเล็กไปครับ แทบดูไม่ออก สเปกไรบ้างครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ยืม Code Pro เล่นหน่อยจิ ^^
                ผม ขาย Code อยู่อ่ะครับลุง

Originally posted by Baroquez View Post
                ผมแปลให้ครับ...
                เอ้ารูปการใช้งานจริงในประจำของ AMD = เอารูปการใช้งานจริงในชีวิตประจำวันของ AMD
                อันนี้โทษที รีบเขียนครับ
                Originally posted by Driver View Post
                ดูไม่ค่อยรู้เรื่อง รูปโคตรเล็ก
                เวปอัพโหลดรูปมันเน่าอ่ะครับเดวไป อัพเวปใหม่ให้นะ
                Originally posted by xp_ocz View Post
                รูปเล็กไปครับ แทบดูไม่ออก สเปกไรบ้างครับ
                แค่ 2หัว ครับไม่ได้มีอย่างอื่นพิเศษ

Comment

HT คงแน่นเยียด

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                    HT คงแน่นเยียด
                    ผมยังมือใหม่ ให้ใช้งาน วันๆ + กับ เข้ารีโมททำเซิฟ ของพี่ไปวันๆ ก็ OKแล้ว คิดไรมาก

Comment

Originally posted by kismeboy View Post
                      ผมยังมือใหม่ ให้ใช้งาน วันๆ + กับ เข้ารีโมททำเซิฟ ของพี่ไปวันๆ ก็ OKแล้ว คิดไรมาก

ได้ขนาดนี้ก็คุ้มแล้วครับ...

บางคนซื้อ X4 ยังเอามาแค่ On MSN เฉยๆ เลยครับ

AMD มันมีดีตรงนี้แหละครับ ถึงหัวไม่มาก แต่ HT ก็ช่วยได้เยอะครับ

แล้วใช้แบบนั้น ยังไหลอยู่มั๊ยครับ ???

Comment

หุหุ ผมซื้อ x6 1055T มามั้งออนเอ็มก็เปิดเว็บ OCZ เนี่ย
                        เราอยากจะเล่นเกมยิงผีแต่ดึกๆ อยู่คนเดียวอย่างงี้ก็ไม่กล้าเล่น ฮ่าๆ

วู้วๆ .. .

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                          ได้ขนาดนี้ก็คุ้มแล้วครับ...

บางคนซื้อ X4 ยังเอามาแค่ On MSN เฉยๆ เลยครับ

AMD มันมีดีตรงนี้แหละครับ ถึงหัวไม่มาก แต่ HT ก็ช่วยได้เยอะครับ

แล้วใช้แบบนั้น ยังไหลอยู่มั๊ยครับ ???
                          มันผมเลยนิ วันๆก็เป็นเน้ต ออนเอ็ม เหอะๆ

แต่เวลาทำงานก็ได้ทำงานเต็มที่นะ illas งี่ 555+ ล้อเล่น ทำ afterfx จร้า

Comment

x3 เปิดหัว ก็ออน M เฉยๆเลย = = กับ ocz

Comment

อย่าน้อยใจครับ... ทุกท่าน

ผมไม่ได้บอกว่า คนที่ซื้อ X3 หรือ X4 มาแค่ On MSN ไม่คุ้ม

แต่ว่าท่าน kismeboy เขาใช้ X2 ได้คุ้มกว่าครับ อิอิอิ...

Comment

Working...
                              X