Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดแบบสวยๆเเรงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดแบบสวยๆเเรงๆ

มีของเดิมนะครับ เอาแต่เครื่องนะครับ งบ 15000-20000
    เคสมีเเล้ว (หรือเปลือยเอาเลย)
    การ์ดจอ GF9600GT 1GB
    HDมีเเล้ว 320GB

ขอเเบบสวยๆเลยนะครับ
    เหลือ เมนบอร์ด(อยากได้ใส้ในสวยๆครับ) แรม(แบบมีไฟมันดีไหมครับ) ชัพพลาย(สวยๆรุ่นนิยม) (CPU เล่นตัวไหนดีครับ) เน้นเกมเป็นส่วนใหญ่(อยากได้ของอินเทล)
    จัดซิ๊งสวยๆมาสักแบบนะครับ
    ตามนี้ครับมีรูปยิ่งงดีครับ (เน้นสวยครับ)
    ขอบคุณครับ

เกมส์อะไรครับ ออนไลน์หรือออฟไลน์ แล้วคิดว่า 9600GT ยังไหวอยู่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by punsup View Post
      เกมส์อะไรครับ ออนไลน์หรือออฟไลน์ แล้วคิดว่า 9600GT ยังไหวอยู่มั้ยครับ

ทั้ง 2 อย่างครับ ตัวนี้ใช้ให้คุ้มก่อนครับ เน้นสวยเป็นหลักครับ เอิ้กๆ

Comment

Intel i5-750 2.66 GHz 6,900
        GIGABYTE P55A-UD3P 5,400
        G.Skill F3-16000CL9D-4GBRH 4,950
        ThermalTake EVO-Blue 650W 3,900
        ProlimTech Megahalems+Fan 2,150
        23,300
        เน้น สวยๆ ครับ เกินมานิดนึง อิอิ ลองลดแรมก็ได้ครับ แรมมีไฟ ผมไม่แน่ใจรอท่านอื่นนะครับ
        PSU ตัวนี้มีไฟครับ สวยแรง อิอิ

Comment

สวยๆ ในความคิดผม ผมว่า บอร์ด Asus ดูสวยกว่านะ

ทั้งนี้ทั้งนั้น มันก็ขึ้นอยู่กับคนมองครับ

Comment

อยากได้ สีเเดงๆ ส้มๆโหดๆครับ มีใครเเนะนำของASUS มั่งครับ

Comment

Working...
            X