Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆๆครับ คืออยากไร้เพลงลง dvd ฟังในเครื่องเล่น cd รถยนตร์ ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆๆครับ คืออยากไร้เพลงลง dvd ฟังในเครื่องเล่น cd รถยนตร์ ได้มั้ยครับ

รบกวนพี่ๆๆครับ คืออยากไร้เพลงลง dvd ฟังในเครื่องเล่น cd รถยนตร์ ได้มั้ยครับ

พอดีว่ารถผมฟังได้แต่ cd น่ะครับ ละไร้ทีก็ได้18-20 เพลงเองอ้ะครับ

เลยอยากจะไร้ๆได้เยอะๆๆโดยที่ยังเป็นซีดีฟังในเครื่องได้อยู่อ่ะครับ

หรือใรมีวิธีอื่นแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

พอดีว่ารถผมฟังได้แต่ cd น่ะครับ
    ->ไม่ได้ครับ ถ้ามันเล่นได้เฉพาะ CD ก็ต้องใช้ CD ครับ

-> ลองไรท์แบบ MP3 แทนครับมันจะได้เป็นร้อยๆ เพลง
    -> ถ้าใช้ Nero ก็ Nero Express -> Music -> Jukebox Audio CD
    Last edited by ozeris; 20 May 2010, 18:10:09.

Comment

-> ลองไรท์แบบ MP3 แทนครับมันจะได้เป็นร้อยๆ เพลง

นี่คือสามารถฟังกับเครื่องเล่น CD ได้รึเป่า ครับ

Comment

ถ้าเครื่องเล่นมันไม่เก่าจนเกินไปก็ฟังได้ครับ

Comment

Working...
        X