Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะกลับมาเล่น amd x3 แล้ว รบกวนช่วยแนะนำ MB ที่ มีกาดออนบอดไว้เล่นเกมออนไลน์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะกลับมาเล่น amd x3 แล้ว รบกวนช่วยแนะนำ MB ที่ มีกาดออนบอดไว้เล่นเกมออนไลน์หน่อยครับ

จะกลับมาเล่น amd x3 แล้ว รบกวนช่วยแนะนำ MB ที่ มีกาดออนบอดไว้เล่นเกมออนไลน์หน่อยครับ

***งเหินไปนาน เรียนรบกวนทุกท่านแนะนำ ข้าน้อยทีครับ

ขอบคุณครับ

สนใจมั้ยตัวนี้ยอดฮิต ASUS M4A785TD-V EVO กำลังจะตั้งกระทู้ขาย การ์ดจอออนบอร์ดรุ่น 4200 ออนไลน์ลื่นทุกเกมส์ ขาย 2900 รวมส่ง ems อุปกรณ์ครบ ประกันซินเน็ก เหลือบาน อีก 2 ปีครึ่งครับ
    Attached Files
    Last edited by spiderman3; 20 May 2010, 20:47:57.

Comment

ASROCK M3A785GM-LE/128M ก็น่าสนใจ ในระดับพื้นๆ รากหญ้า

Comment

Originally posted by kismeboy View Post
        ASROCK M3A785GM-LE/128M ก็น่าสนใจ ในระดับพื้นๆ รากหญ้า
        +10 ครับ รากหญ้าอะนะ ราคาอยู่ที่ 2150บาทครับ ขอแนะนำพื้นฐาน(ไหนๆจะประกอบละเอาให้มันพื้นฐานหน่อยไม่อยากไปบอร์ดราคา3พันปลายๆ4พัน) 880gm-usb3 gigabyte 3200บาท

Comment

ASUS M4A785TD-V EVO ครัย หาดีๆ 2800 - 2700

Comment

GIGABYTE MA785GT-UD3H คับ ผมใช้อยู่ ไม่รู้อะป่าว ใช้กะcpu x3 435

Comment

ลืม ลง M/B ราคา มือหนึ่ง3000 คับ ผมใช่เล่นเกม ดอทเอ เกมเต้น ยิงปืน โหลด บิท และ อื่นๆ
              การ์ดจอ ออน บอร์ด ตัวเดียวกับ asus v-evo แต่ asus แพงกว่านิดนืงคับ

Comment

เลือกพวก ชิพเซต 785 อะครับ ออนบอร์ดแรง hd4200
                ราคาเริ่มต้นตามท่านด้านบนครับ

Comment

Working...
                X