Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review : หูฟัง Philps shp2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Review : หูฟัง Philps shp2500

เป็นแบบฟูลไซส์ครอบหัว ใส่สบายมาก ตรงครอบหูเป็นผ้านุ่มดี
    สายยาววววววมาก ตั้ง 6 เมตร (เวลาใช้จริง มีมัดสายชัวร์)
    มีตัวปรับความดังเสียง เหมาะสำหรับเสียบกับ Pc มากๆ หรือกับ Tv (ก็รุ่นนี้ออกแบบมาใช้กับทีวี)

มีแจ๊คตัวใหญ่แถมด้วย (เพื่ออะไรก็ไม่รู้)

ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมไปแล้วรู้สึกว่า......เป็นกลางงงงมากกกกก
    กลางงงจนไม่มีอะไรเด่นเลยยยยยยย
    เสียอย่างเดียว...........ไม่มีเบส (ไม่มีเบสจริงๆ) กลาง แหลม เต็มหู
    สงสัยเป็นรุ่นใช้กับทีวีเลยไม่มีเบส

หรือต้อง burn ก่อนก็ไม่รู้ พอดีแกะมาแล้วฟังเลย

ข้อสรุป ค่อนข้างเสียดายตังค์........ รู้งี้สอยโซนี่แทนดีกว่าแฮะ

แต่รุ่นนี้ดีตรงที่ใส่สบายจริงๆแฮะ

ปล. ไม่ได้จบด้านนี้โดยตรง รีวิวได้แค่นี้ครับ ผิดพลาดก็ขออภัย

ตามราคาอะครับ

Comment

เบินให้ครบ 100 ชมก่อนนะจิล เเล้วลองมาบอกใหม่ว่ามันดีชึ้นมั้ย

Comment

หูฟัง Philps เสียงนุ่มดี ลองเบิร์นก่อนสิครับ

Comment

ฮาๆ

Comment

กรุณาเผาก่อนฟังครับ

Comment

Philps กำลังลดราคา 50%- 70% ที่ตึก oai tower ลองไปดูคับ ของถูกมาก
              ไปสอยmp3 มาตัวหนึ่งด้วย

Comment

Philips เสียงจำนุ่ม แล้วก็กลางๆ ทุกอย่างครับ มีครบแต่ไม่เด่น ^ ^

Comment

เหมาะกับเวอจิลนะรุ่นนี้ เพราะไม่มีใครเค้าคิดจะซื้อกัน

Comment

เวอจิลกลับมาแล้วเหรอครับ
                    บอร์ดห้องเกมส์เหงาเลยตอนนายไม่อยู่อะ

Comment

เคยซื้อหูของฟิลิปมาใช้ที เบสแทบไม่มีสงสัยยี่ห้อนี้เค้าจะเน้นทำมาแบบนี้มั้งครับ^^

Comment

headphone shp8500 รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับ
                        มีเบสป่าว

Comment

ทำไมจะไม่มีเบสละครับ

ผมใช้นานแล้วรุ่นนี้ คู่กับAudigy 2ZS เสียงเบสเต็มๆเลยครับ

ุุคุณใช้อะไรขับครับ

Comment

เพิ่มเติมครับ รุ่นนี้เบสจะออกแนวลึกครับ ไม่โฉ่งฉ่าง

ถ้าใช้กับคอมชิปเสียงOnboardจะขับไม่ค่อยออกครับ

Comment

Originally posted by konviset View Post
                              เหมาะกับเวอจิลนะรุ่นนี้ เพราะไม่มีใครเค้าคิดจะซื้อกัน
                              5 5 5

อย่างว่าเนอะครับ

Big money,no brain.

Comment

Working...
                              X