Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M4A88TD-V EVO/USB3 กับ GA-890GPA-UD3H ตัวไหนเปิดหัวและOCดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dodge2009 View Post
    จัดมันตรงนี้แหละ เอาใจแฟนๆ Gigabyte หน่อย จัดแบบโหดๆ..นิด... 1900+ ไปเลย 4.1Ghz

ชิฟแรม เดิมๆครับ .... ช่วงนี้เอาใจแฟนๆกิ๊ก 770/785/890 อิอิ... จะเล่นแต่บัสแรมมันก็ยังไงๆ ก็เลยซัดซ่ะ บัสซีพียู/บัสแรม/HT/NB สูงๆไปด้วยกันเลย จะได้หายสงสัยหรือข้องใจของหลายๆท่าน อิอิ (รวมถึง จขกท. ด้วย) บวกทั้งผมขี้เกรียจตั้งกระทู้ใหม่ด้วย...

ก้เทสให้ฝั่งของทางกิ๊กได้ชื่นใจนะครับ ว่า 4.1Ghz Ht/NB3000+ Rambus 1900+ กันไปแล้ว คงพอใจกันนะครับ...แฟนๆกิ๊ก..

วันนี้พอแค่นี้ วันหลังค่อยมาต่อ หวังว่าคงเห็น 2000+ มั้ง...

รอดูสาวกกิ๊กก่อน ว่าชอบกันไหมแบบนี้...อิอิ

เล่นซะคุ้มเลยท่านไม่สงสาร CPU และ RAM เลยหรือ อิอิ

ขอคาราวะ คุ้มหนองคูทีม ตอนนี้ใจเอี่ยงๆไปทาง GIG ซะแล้ว

Comment

Originally posted by chokuun View Post
      อันนี้ท่านต่อ เคย post เอาไว้
      นี้แหละที่อยากเห็นครับเสี่ยด็อจ

Comment

Crosshair IV Formular สวย^^

Comment

Originally posted by nungtar View Post
          นี้แหละที่อยากเห็นครับเสี่ยด็อจ
          ใจเย็นๆครับเสี่ย เดี๋ยวขอเวลาแกะๆระบบแรมเสี่ยก่อนนะครับ...ต้องค่อยๆครับ....ถึงอยู่ครับเสี่ย ใจเย็นๆ อิอิ

Comment

แหะๆ ขก.

ผมรอ 880GMA - UD2H อยู่

Comment

แต๊ป เถอะแม้ แรมชุดละ 15000 สาธุ แต๊ปๆๆๆ

Comment

Originally posted by oilnfon View Post
                แต๊ป เถอะแม้ แรมชุดละ 15000 สาธุ แต๊ปๆๆๆ

Comment

Originally posted by nungtar View Post

Comment

Originally posted by tanakaro View Post
                    ผมชอบ Asus ทีมี side port แถมมาด้วยมากกว่าครับ
                    ตกลง gig ไม่มี side port แถมหรือเปล่าใครรู้ช่วยยืนยันที

Comment

Originally posted by tonyj9 View Post
                      ตกลง gig ไม่มี side port แถมหรือเปล่าใครรู้ช่วยยืนยันที
                      มันก็มีไม่ใช่หรอครับ

Comment

เอาผลงานลากแรมมาให้ดูบ้าง
                        มากกว่านี้ลากไม่ขึ้นแฮะ
                        Attached Files
                        Last edited by Katahara; 21 May 2010, 23:14:22.

Comment

Originally posted by Katahara View Post
                          เอาผลงานลากแรมมาให้ดูบ้าง
                          มากกว่านี้ลากไม่ขึ้นแฮะ

TD ใช่ไหมเนี้ยลากโหดอีกแล้วท่านไม่เปิดหัวหรือครับ

ปล.อยากเห็น Asus บ้างพันทิพย์จะเปิดแล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by bunza023 View Post
                            TD ใช่ไหมเนี้ยลากโหดอีกแล้วท่านไม่เปิดหัวหรือครับ

ปล.อยากเห็น Asus บ้างพันทิพย์จะเปิดแล้ว หุหุ
                            TD 40nm.ครับผม ถ้าเปิดหัวมันไม่เสถียรอ่ะ
                            ต่อไปรออัดกับX6 1055T
                            นี่ถ้าไม่ได้ท่านดอจผมคงขายบอร์ดนี้ไปแล้วนะเนี่ย
                            ตอนแรกไม่คิดว่าจะอัดได้เกิน1800
                            เพราะลองหลายรอบแล้ว
                            แต่พอได้เห็นของท่านดอจ เลยพอจะรู้แนวทางละ

Comment

Working...
                            X