Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn หลุดกระจุยกระจาย เด้งบ่อยมาก ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn หลุดกระจุยกระจาย เด้งบ่อยมาก ช่วยที

msn หลุดกระจุยกระจาย เด้งบ่อยมาก ช่วยที

ใช้ windows 7 ครับ
    ใช้ msn 2009 ล่าสุดครับ
    หลุดเมื่อวานครับ แบบ งงๆ
    เล่นแปปๆ หลุด แปปๆ หลุด ประมาณ ทุก 10 นาที งงครับ
    ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม
    เด้งออกแบบ เด้งออกจากโปรแกรม แต่เน็ตไม่ตัด
    งงครับ ช่วยทีครับ แก้หลายทางแล้วไม่หายซักที
    ไม่มีวี่แววทางแก้ไข

ปล วันนี้ก็หลุด ล่าสุด
    ปล2 รายชื่อใน msn ชอบหายด้วยครับ แบบไม่ทราบสาเหตุ หายเกลี้ยง ปิดเปิดใหม่ก็กลับมา
    Last edited by maxangle; 20 May 2010, 23:32:22.

ลบแล้วลงใหม่ดุครับ

Comment

ลองเปลี่ยนมาใช้ emesene ดูครับ ทำงานได้เหมือน msn แทบทุกอย่าง เพราะผมก็ใช้อยู่ msn ปัญหามากมาย ^^

Comment

ลบแล้วไปหาโหลดเอ็มตัว 130 กว่า MB มาลงดูก่อนนะครับ ผมก็ใช้งานไม่เห็นหลุดเลย

ถ้ายังไม่หายอีกลองดูสิ Anti Virus หรืออะไรมันไปบ็อคหรือไม่ สุดท้ายๆๆค่อยหา XP original มาลงใหม่

Comment

มารอคำตอบด้วยคนครับ

เป็นเหมือนกันยังแก้ไม่ได้

งงๆว่าเป็นได้ไง

Comment

หายชัว100% เปลี่ยนพาสเวิดใหม่ ผมก็เคยโดนมา

Comment

ไม่ได้ผล T-T

Comment

Working...
              X