Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Sorry

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung Sorry

ขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้ทุกๆคนไม่สบายใจ
    *ผมจะไม่ตอบแล้ว
    *ทุกคนคงพอใจนะ
    ทิ้งท้าย * ยังไงผมก็คิดว่า Samsung นั้นก็ดีนะ*
    *สงสารผมเถอะอย่าว่าผมเลย*

จะตั้งกะทุ้ อะไรนักหนา ว่าจะซื้อ ซัมซุง วันที่ 25 นี้ แต่เห็น คนนี้ เชียร เห็นแล้วรำคาน ซื้อยิห้อ อื่นดีก

Comment

เอาน่าๆ ในเมื่อเค้าทำอะไรไม่สมควร แล้วออกมายอมรับผิดได้ก็ดีแล้วล่ะคับ

ผมคนนึงล่ะที่เชื่อว่าเพื่อนๆ ใน OCZ ไม่ได้เป็นคนใจร้ายไส้ระกำมากมายขนาดนั้นหรอก

เราก็เป็นเพื่อนกัน และอยู่ในสังคม OCZ อย่างมีความสุขร่วมกันได้นะคับ ^^

Comment

Originally posted by II77777 View Post
        ขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้ทุกๆคนไม่สบายใจ
        ทิ้งท้าย * ยังไงผมก็คิดว่า Samsung นั้นก็ดีนะ*
        ขอให้เป็นแบบนั้นจริงๆ เถอะ สาธุๆๆๆ

Comment

มาแนวไหนก็จากไปแนวนั้นเลย น่านับถือจริงๆ ฮาๆ

Comment

Originally posted by II77777 View Post
            ไม่สงสารล่ะ ทำตัวเองนะ

Comment

ประชด

รึว่าจริง ??

Comment

ซัมซุงรุ่นใหม่ๆ ก้อเย็นสิคับ ลองใช้รุ่นเก่าๆ สิ แนะนำอยากได้รุ่นเก่าต้องที่เกาหลีครับ..ลองใช้มาแล้ว ร้อนเหมือนเดิม...ขนาดตอนนั้นอากาศหนาวน่ะ...หึหึ.....

Comment

.
                  Last edited by Hang998; 31 Jul 2011, 01:06:15.

Comment

Working...
                  X