Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเอามาเล่นเกมหนักๆ อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเอามาเล่นเกมหนักๆ อันไหนดีกว่า

ระหว่าง 4890 กับ 5770

เห็น 4890 >>>> 256bit
    แต่ 5770 >>>> 128bit

เลยเกิดความสงสัย ช่วยไขความกระจ่างที

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

เง้ออออ
          ขอบคุณท่าน punsup มากครับ
          เลือกไม่ถูกเลยคราวนี้ 555+

Comment

4890 ยังหาได้อีกหรอครับ

Comment

Originally posted by punsup View Post
              4890 ยังหาได้อีกหรอครับ

เห็นอยู่ที่ร้าน Advice อ่ะครับ ตามนี้ ราคาถูกด้วย
              http://www.advice.in.th/system_new1/price/

Comment

ถ้าผมเลือกผมเลือก 5770 นะ ได้ Dx11 กินไฟน้อยกว่าครึ่ง ครึ่ง แรงสู้ไม่ได้ไม่เป็นไร

Comment

Working...
                X