overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20
    OverclockZone Member sleipnir's Avatar
    OCZ CopyRight Club

Default สดๆร้อน Steam ขายคู่มือเกม ออนไลน์ เเถมลดราคากว่าครึ่ง !!!!

Steam เอาคู่มือเกม Prima มาขายครับ

เป็นเวอชั่นออนไลน์ ราคาลดลงกว่าครึ่ง

Dragon Age

Dragon Age Awakening

Left4Dead 2

Splinter's Cell

Just Cause 2

Battle Field 2

ราคา 330 เองครับ

ถ้าสั่งจาก PlayAsia ปกติราคาราวๆ 600-1200 ครับ

สามารถเปิดอ่านได้จากในเกม จากบราวเซอสตีมเลยครับ ไม่ต้องคอยสลับหน้าจอ
    Last edited by sleipnir; 21 May 2010 at 02:33:43.

OverclockZone Member ternarak's Avatar

ผมถามแบบโง่ๆหน่อยครับ เล่นออนไลน์มันต่างกับเล่นออฟไลน์ตามเนื้อเรื่องยังไงหรอครับ

OverclockZone Member pakiller's Avatar

^
    ^
    ^
    ความสนุกไงครับ

OverclockZone Member ExTremeZ's Avatar

สำหรับผม แพงมาก 330 กับคู่มือออนไลน์

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ซื้อแล้วจะแอด Friends ได้ไหมอ่า???

แล้ว Splinter Cell มันภาคไหนหนอ

OverclockZone Member mapkung14's Avatar

Quote Originally Posted by Penryn007 View Post
    ซื้อแล้วจะแอด Friends ได้ไหมอ่า???

แล้ว Splinter Cell มันภาคไหนหนอ
    คงต้องให้คนอื่นแอดแทนแล้วละ

OverclockZone Member Manchestud's Avatar

Quote Originally Posted by ternarak View Post
    ผมถามแบบโง่ๆหน่อยครับ เล่นออนไลน์มันต่างกับเล่นออฟไลน์ตามเนื้อเรื่องยังไงหรอครับ
    เตะบอลอัดกำแพงคนเดียว กับ เตะบอลในสนามเป็นทีม
    ความสนุกมันต่างกันแน่นอน

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

ขี้เกียจพับหน้าจอมาอ่านละ คิดว่าหผนังสือมันก็ควรเป็นเล่มๆ มากกว่าอ่านกับหน้าจอคอมนะ

OverclockZone Member yahaaa01's Avatar

Quote Originally Posted by ternarak View Post
    เจอคนเยอะแยะ อัพเดทเลื่อยๆด้วย
    มีของที่ในเนื้อเรื่องไม่มี แถมยังมี mod แบบ ฮาๆด้วย

OverclockZone Member Khow's Avatar

สำหรับผมไม่ work อย่างแรงขอเป็นเล่มๆเหมือนเดิมคล่องมือดี

OverclockZone Member nests's Avatar

อยากรู้ต้องลองครับ ไม่งั้น เกม ดราก้อน เอจ ไม่ดังข้ามปีครับ

แล้วก็ Final Fantasy กับ Dragon Quest ไม่อยู่มาจนถึงตอนนี้

OverclockZone Member Justpassin's Avatar

สำหรับอะไรที่เปิดหาใน Gamefaqs ได้ฟรีๆอยู่แ้ล้ว....ผมว่าโคตรไม่คุ้มอ่ะ ถึงมันจะละเอียดกว่าก็เหอะ แถมเอาไปอ่านในห้องน้ำก็ไม่ได้ เหอๆ - -

ถ้ามันสัก 2$ ถึงจะน่าสนอยู่

OverclockZone Member bs*wz's Avatar

เยี่ยม รอเกมส์ โหด แอบหลุด ลดอิอิ

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

ภาษาไทยป่าว ==

OverclockZone Member ExTremeZ's Avatar

ขนาดลดแล้ว ยังเหลือ 330 เอง(<หรอ)
    ลองไม่ลดสิ หุหุ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

คนรวย มันก็ต้องว่าถูก

คนไม่มีเงิน ก็ต้องว่าแพง

OverclockZone Member wt25044's Avatar
    09.00- 16.00 BTS อารีย์ , ส.- อา 09.00- 17.00 BTS อ่อนนุช

ถามหน่อยครับ

ตอนนี้ไปหาเกมแท้ cod4mw1 และ 2 กับ l4d2 ก็หมดทุกร้าน ไม่รู้จะทำยังไง จะหามาเล่นออนผ่านสตรีมสักหน่อย

ซื้อ BF2:BC แท้แล้วก็โหลด เกมพวกข้างบนผ่านสตรีมได้ปะครับ

OverclockZone Member groomaster's Avatar

จะว่าเเพงก็ไมjเชิงนะเพราะกลุ่มตลาดหลักของ steam ไม่ใช้ประเทศไทย - -"
    left dead2 ต้องใช้คู่มือด้วยเหรอ 55+

ขอบคุณสำหรับข่าว

OverclockZone Member chanwitsai's Avatar

Quote Originally Posted by groomaster View Post
    จะว่าเเพงก็ไมjเชิงนะเพราะกลุ่มตลาดหลักของ steam ไม่ใช้ประเทศไทย - -"
    left dead2 ต้องใช้คู่มือด้วยเหรอ 55+

ขอบคุณสำหรับข่าว
    นับว่าเป็นข่าวดีมากเลยครับ ลดราคาบ่อยๆนะครับ

บทสรุปนี่ไม่ได้มีเฉพาะบอกวิธีผ่านอย่างเดียวนะครับ ผมคิดว่าน่าจะมีพวกรายละเอียดของฉาก / รายละเอียดของอาวุธ เช่น ความเเรง , ระยะยิง , จำนวนกระสุน / รายละเอียดมอนเตอร์ ท่าโจมตี และบลาๆ อีกเยอะมาก และยังมีเนื้อเรื่องปูมหลังบางอย่างให้อ่านด้วย

OverclockZone Member codlegend's Avatar

ถือว่าเข้าท่าดีเหมือนกัน
    เหมาะสำหรับแฟนตัวจริงเกมส์ ๆ นั้นจริง ๆ

แต่อย่างเกมซีรีส์ l4d ผมว่า ต้องเล่น online กับทีมหรือเพื่อนเป็นงานหน่อย
    step มันจะฝังหัวผู้เล่นไปเอง
    หรือจะซื้อเก็บเป็นที่ระทึกก็ดี

Bookmarks

Bookmarks