Announcement

Collapse
No announcement yet.

BBSE หรือ D9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BBSE หรือ D9

X6 1090T ใช้แรม ชิพ ไร ดีคับ ระหว่าง BBSE หรือ D9

ชิบไรก็ใช้งานได้หมด

* ยกเวปชิบ...หาย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ชิบไรก็ใช้งานได้หมด

* ยกเวปชิบ...หาย

จะเปิดติดมั๊ยครับนั่น...????

อิอิอิอิ

Comment

ดีคนละแบบครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
          ดีคนละแบบครับ
          ยังไงคับ ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by ksin View Post
            ยังไงคับ ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณคับ
            BBSE กดCL ได้มันส์กว่าครับแต่ต้องเผาเพื่อให้ทนไฟสูงอ่าครับ ปกติBBSEถ้าใช้ไฟเกิน1.65 จะบูทไม่ค่อยขึ้นครับ บางทีBBSEบางตัววิ่งดี แต่อีกตัวกลับไม่วิ่งก็มีครับ
            ส่วนD9 จูนยังไงก็วิ่งครับ แต่ส่วนใหญ่ที่ผมเห็นเล่นๆกันCL8 กันครับ ไฟก็ประมาณ1.755 ประมาณนี้ครับ
            ปล.ผิดพลาดขออภัยครับ

Comment

D9 มันชอบไฟสูงๆ

Comment

BBSE ถ้ารับไฟสูงได้แล้ววิ่งกระจายครับ 1600 7-7-7-15 @ 1.75 V ยังได้เลย

Comment

d9 จูนง่ายมากมาย

Comment

D9ยิ่งไฟเยอะยิ่งนิ่ง
                    ขอเป็นครูเสียวนะครับคิงแมกD9ไฟเยอะมากๆก็ยังไม่ค่อยไปเลย

Comment

D9 ทนถึก 555..

Comment

BBSE ผมไม่ค่อยวิ่งกับ AMD อ่ะ T_T ไม่รู้คนอื่นเป็นไหม

Comment

Originally posted by AeGis View Post
                          BBSE ผมไม่ค่อยวิ่งกับ AMD อ่ะ T_T ไม่รู้คนอื่นเป็นไหม
                          ผมเป็นครับคนนึง
                          ลากไม่ไปเลย หาทางไล่ไม่ถูก

Comment

ลองเข้าไปดูประกอบการตัดสินใจงับ
                            BBSE

http://www.overclockzone.com/zolkorn...600c8d3k4_8gx/

Comment

D9 ก็มีทั้ง JNL, GTR, GTS สารพัดเลยมั่งครับ
                              แต่ละอย่างก็คาแรคเตอร์ต่างกันไป
                              แต่ถ้าให้เลือกเล่นตอนนี้เลือกเล่น BBSE ครับ

Comment

Working...
                              X