Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมมุติว่า drive cd เสีย จะเปลี่ยนข้ามรุ่นได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมมุติว่า drive cd เสีย จะเปลี่ยนข้ามรุ่นได้มั้ยครับ

nb สมมุติว่า drive cd เสีย จะเปลี่ยนข้ามรุ่นได้มั้ยครับ
    ไม่รุว่าช่องมันเท่ากันหมดมั้ย

ถ้าเป็นรุ่นปกติทั่วไป ที่ผมเคยเห็นมันก็เท่าๆ กันหมดนะครับ
    (แต่ไม่รู้ว่ารุ่นใหม่ๆ เปลี่ยนไปต่อแบบ sata หรือยัง)

แต่ทางที่ดี แนะนำให้ยกเครื่องไปเปลี่ยนที่ร้านเลยครับ
    มันใช้ได้หรือไม่ได้จะได้รู้กันไปเลย

Comment

Working...
    X