Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปนกำลังใจให้ผมหน่อยครับ พี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปนกำลังใจให้ผมหน่อยครับ พี่ๆ

ผมกำลังโหลด windows xp student edition อยู่คับ ใช้ Bit Torrent
    และกำลังอยากจะเปลี่ยน บอร์ด ด้วย เพราะ บอร์ด P6VEM กำลังจะไปดี เพราะ พอร์ต USB ไหม้
    T~T พี่ๆช่วยคิดหน่อยว่าผมจะเอา บอร์ดไหนดีราคาไม่แพง และ (link load windows xp student) หน่อยก้อได้คับ เซ็งสุดๆเลย ใช้ windows 2006 v.8 รู้อยู่แก่ใจว่าของปลอม อยากได้ของแท้ คอมก้อ เอื่อย มากๆ เมาส์ ก้อใช้ไม่ได้ ไอ้ USB บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอ้ย

ขอบคุณพี่ๆชาว OverClockZone มากๆครับที่สอนผมให้รู้จักสิ่งต่างๆในโลก IT มากขึ้น

ผมว่า นะ ซื้อใหม่ยกชุดเลยครับน้อง บอกงบมาด้วยเดี๋ยวก็มีคนจัดให้

Comment

ต้องทำใจหน่อยครับบอร์ด 370 รุ่นเก่าหาดีดียากแล้วส่วนราคาไม่แน่ใจ ดูที่ชิพบนบอร์ดหาของ Intel หรือ Via ดูครับ
      ส่วน windows xp student edition ก็หาโหลดจากเวบบิตที่เราสมัครเป็นสมาชิกครับ

Comment

ผมว่ามันมีน้อยแล้ว นะ student น่ะ ตอนนี้แผ่น CD ไม่อยุ่ เอาไว้ ถ้าแผ่นผมกลับมา เด๋วปล่อยให้ก็ได้ อิอิ

ปล. ตอนนี้ผมใช้ Win XP Original อยุ่อะ ผมว่า Win Xp Original เสถียรสุดละ 555+ มาแต่งๆ เติมๆ ให้สวยเอาเอง

Comment

Working...
        X