Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับนาฬิกา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับนาฬิกา

รบกวนขอข้อมูลและแหล่งจำหน่ายนาฬิกาที่ลิ้งค์กัน(เวลาตรงกันทุกเครื่อง) โดยตั้งเวลาจากจุดเดียว จะนำไปใช้ใบริษัทครับ ประมาณ 15 จุด สอบถามทางsupplier หลายที่แล้วก็ไม่ได้ข้อมูลเลย

1. นาฬิกาแบบที่ผมต้องการนั้นมีขายหรือไม่ หรือต้องสั่งทำ(แต่มันก็น่าจะมีนะครับ)
    2. การเชื่อมต่อเป็นแบบไหน ต้องใช้สายต่อกันทุกเครื่องหรือเปล่า
    3. ใช้อะไรเป็นตัวควบคุม (unit ควบคุม, คอมพิวเตอร์? ฯลฯ)
    4. ซื้อได้ที่ไหน และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ปล. เสาร์-อาทิตย์นี้ผมไปต่างจังหวัด อาจจะไม่ได้เข้ามาเช็คกระทู้ แต่วันจันทร์มาดูแน่นอนครับผม

T^T

ไม่มีข้อมูลเลยหรอครับ อยากซื้อจริงๆนะ

Comment

ผมก็ไม่มีช้อมูล
      แต่รู้ว่าตามสถานีรถไฟ และ BTS,MRT ใช้แบบนี้

Comment

ผมก็ลืมนึกถึงเหมือนกันครับ

ได้ข้อมูลอย่างไรจะนำมาอัพเดท เผื่อมีใครสนใจ(แต่หาไม่เจอ) เหมือนผม

Comment

Working...
        X