Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์ DVDคอนเสิร์ต ด้วยNero7ยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์ DVDคอนเสิร์ต ด้วยNero7ยังไงอะครับ

คือผมได้ทำการโหลด คอนเสิร์ตนักร้องเมืองนอกมาเป็นไฟล์ DVD
    เปิดโปรแกรมnero7.9.6 ด้วยการ สร้างวิดีโอDVDของคุณเอง พอสั่งแอดไฟล์ DVD เข้ามา
    มันจะขึ้นว่า "ต้องใช้ปลั๊กอิน Blu-ray/ วิดีโอ HD DVD"
    (ขาดคุณสมบัติที่ต้องใช้ DTS Decoding )
    ดุเหมือนว่ามันต้องการ Blu-Ray/HD DVD Video Plug-In เพื่อให้เนโรทำงานได้
    ใครพอจะมีปลั๊กอินตัวนี้บ้างอะครับ แนะนำหน่อยจิครับ
    เพราะผมเข้าไปดูเจ้าปลั๊กอินที่ว่านี้ในเว็บ nero มันต้องเสียเงินจ้า อิอิ ใครมีฟรีๆบ้างอะครับ
    หรือว่าใครมีวิธีดีดีแนะนำหน่อยจ้า ว่าต้องทำไงดีถึงจะไรท์ไปดูกับเครื่องเล่นDVDได้ในแบบคุณภาพเสียงและภาพ ยังดีเหมือนไฟล์ที่เราได้โหลดมาอะครับ แนะนำทีจ้า
    ขอบคุณมากๆเลยครับ
    (ก่อนหน้านี้ลง Nero7.10ก็เรียกหาปลั๊กอินเหมือนกานครับ)

nero

พอเพิ่มไฟล์เสร็จ กด ถัดไป มันจะมีลิงค์ขึ้นมาให้ดาวน์โหลดอยู่แล้วนี่ครับ ไฟล์ประมาณ 35 mb ของผมก็เป็นครับ

Comment

Working...
    X