Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTa IV แผ่นแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTa IV แผ่นแท้

ผมมีแผ่นเเท้แลัวครับ ใครมีแผ่นแท้ ร้ายงานตัวครับผม พอดีให้พี่ส่งมาจาก dammark อิอิ เล่น online มันจิ่งๆ
    Attached Files

ไปคุยกันใน Copyright Update เอาก็ได้ครับ ^^

Comment

ตามนั้นครับ

แต่เกมถึงจะหลายปี ผมเพิ่งมาเล่นเอาตอนช่วงนี้ สนุกดีคับ ภารกิจเยอะ แมพใหญ่โคตร

Comment

gta iv pc ท่านได้แต่ใดมาครับ import??? เหรอครับ

Comment

พี่ส่งมาให้นะครับ

Originally posted by Raidmax_K View Post
          gta iv pc ท่านได้แต่ใดมาครับ import??? เหรอครับ
          พี่ผมส่งมาให้นะครับจากต่างประเทศ

Comment

ผมครับ ฝากร้านสั่งมาจากนอก เหอะๆ

Comment

แต่งแพ่ง

Originally posted by sleipnir View Post
              ผมครับ ฝากร้านสั่งมาจากนอก เหอะๆ
              เหอะๆ ๆ เเต่ราค่าเมื่องนอกฟังแลัวหน่าวหูจิ่งๆ +ค่าส่งอีก

Comment

ผมซื้อกะสตรีม ง่ายดี ^^

Comment

ถึงแม้จะไปทุกซอกทุกมุึมใน Liberty City แล้วก็อยากมีเก็บไว้เป็นที่ระลึกซักแผ่น ทำไงดีครับ

Comment

Working...
                  X