Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งค่า Home page ใน ie7 ยังไงครับมีรูป..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งค่า Home page ใน ie7 ยังไงครับมีรูป..

ในรูปตั้งเป็น sanook แต่พอเปิดมาไปเป็นไรไม่รู้ครับ.. ไม่ค่อยได้ใช้ ie7ครับ... ใช้ ie6 แล้วมา firefox เลยครับ...

ครั้งแรกที่เปิดมันจะให้เข้ามาตั้งค่าของ IE7 แบบนี้แหละครับ พอเราตั้งค่าเสร็จ แล้วเซพการตั้งค่านั้นไว้เรียบร้อย คราวต่อไปหน้านี้ก็จะไม่ขึ้นมากวนใจอีกแน่นอน เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
      ครั้งแรกที่เปิดมันจะให้เข้ามาตั้งค่าของ IE7 แบบนี้แหละครับ พอเราตั้งค่าเสร็จ แล้วเซพการตั้งค่านั้นไว้เรียบร้อย คราวต่อไปหน้านี้ก็จะไม่ขึ้นมากวนใจอีกแน่นอน เหอะๆๆๆ
      ก็เซฟแล้วเป็น www.sanook.com ตามรูปเลยละครับ.. แต่พอเปิดทุกทีก็เป็นอย่างนั้น ไมยอม่เป็นเวปสนุกซักกะทีเลยครับ... เห้อๆ..

Comment

ไม่ใช่เซพแบบนั้นครับพี่น้อง มันเป็นการตั้งค่าของ IE7 โดยเฉพาะอ่ะ เดี๋ยวนะหาก่อนว่าตั้งค่าประมาณไหน.....ผ่านไป1นาที
        ได้แล้วพี่น้อง เป็นการตั้งค่าการค้นหา ตั้งค่า fhishing filter ประมาณเนี่ยะ แต่มันข้ามขั้นตอนนี้ไปแล้วก็เลยตามเลยนะครับ ประมาณว่าตัดใจไปเหอะ สงสัยดวงไม่สมพงกัน ....กร๊ากกกกกกกกก เกี่ยวป่ะเนี่ยะ

Comment

Originally posted by dears View Post
          ไม่ใช่เซพแบบนั้นครับพี่น้อง มันเป็นการตั้งค่าของ IE7 โดยเฉพาะอ่ะ เดี๋ยวนะหาก่อนว่าตั้งค่าประมาณไหน.....ผ่านไป1นาที
          ได้แล้วพี่น้อง เป็นการตั้งค่าการค้นหา ตั้งค่า fhishing filter ประมาณเนี่ยะ แต่มันข้ามขั้นตอนนี้ไปแล้วก็เลยตามเลยนะครับ ประมาณว่าตัดใจไปเหอะ สงสัยดวงไม่สมพงกัน ....กร๊ากกกกกกกกก เกี่ยวป่ะเนี่ยะ
          อารายยย..กันเนี่ย.. ครั๊กกๆๆๆ... ก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก ie7เนี่ย แต่เผื่อครายๆถามแล้วแดว..จาตอบไม่ได้.. เห้อ ก็ชั่งมันเถอะนะ..

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดเราต้องเข้าไปในเวปตรง Favorities ที่มันมีให้อยู่แล้วหนะครับ

จำไม่ได้ว่าอันไหนมันจะมีให้เราเลือกว่าเวลาเข้าเวปจะให้เลือกใช้ค่าที่เราตั้งหรือว่าให้เป็นค่าเดิม ๆ ลองดูครับ

เพราะผมลงได้ไม่กี่วันก็ต้องลบออกไป มันใช้ไม่ดีเลย จริง ๆ นะครับ
            Last edited by online24hr; 9 Aug 2007, 21:02:22. Reason: แก้คำผิด

Comment

IE6 ยังดีกว่า IE7 อีกครับ ไม่ดีเลย อุตส่าพัฒนาทั้งที

Comment

Working...
              X