Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xbox 360 ต้องนี้ราคาเท่าไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xbox 360 ต้องนี้ราคาเท่าไรคับ

Xbox 360 ตอนนี้ราคาเท่าไรคับ
    และมีร้านแนะนำไหมคับ
    ขอบคุณคับ
    Last edited by asdf013; 22 May 2010, 01:58:26.

สายข่าวมาบอกว่า ร้านนี้ราคาไม่ถึง 9000

http://www.flashfly.net/forums/viewtopic.php?t=114645

Comment

สะพานเหล็ก 8500 ครับ

Comment

เหลือ 8300 แล้ว ชุด jasper arcade

Comment

มีร้านแนะนำไหม คับ ที่สะพานเหล็กอะคับ

Comment

superrich nadzproject hamamoto ได้หมดถ้าสะพานเหล็กก็คงsuperrich

Comment

มือ2 เหน ขายไม่แพง6500-7500 ลองดูในห้องtoy

Comment

เพิ่มอีกพันเดียวได้ มือ 1 แล้วครับ ^^

เชียงใหม่เห็นอยู่ 8500

Comment

http://www.nadzproject.com/product_84115.84116_th

ตามนั้นครับซื้อร้านใหญ่ๆดีกว่า

Comment

Originally posted by denistrY View Post
                    เพิ่มอีกพันเดียวได้ มือ 1 แล้วครับ ^^

เชียงใหม่เห็นอยู่ 8500
                    ไม่ทราบร้านอะไรแถวไหนครับ กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ครับ
                    พอดีอยู่เชียงใหม่ครับ

Comment

ผมแนะนำว่า XBOX360 นั้น ไม่ควรซื้อของมือ2ครับ เพราะ เสี่ยงแดง และที่สำคัญถ้าจะซื้อมือ 1 ให้ดู LOT 1000-1006 ครับ สำคัญที่สุดครับ LOT ตอนนี้ผมเดาว่าล่าสุด 1006 แต่ที่ดีควรซื้อ LOT ที่ใหม่ที่สุดครับ เพราะเห็นว่าตั้งแต่ 9XX ขึ้นไป ไฟแดงน้องลงมากถึงมากที่สุด ผมว่าลองไปศึกษาในเว็บ DGO ดีกว่าครับ คนเล่นที่นั่น เยอะกว่าที่นี่มาก

Comment

^
                        ^
                        ไม่มี สมาชิกครับ เซง

Comment

Originally posted by Redtrumpet View Post
                          ไม่ทราบร้านอะไรแถวไหนครับ กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ครับ
                          พอดีอยู่เชียงใหม่ครับ
                          ที่เชียงใหม่ มาดูที่ร้าน THE PCGAMER คอมพิวเตอร์พลาซ่าครับ บอกทางร้านว่ารู้จากทางเวบด้วยนะครับ จะได้ในราคา 8500 มือ 1 นะครับ LOT 100x รายละเอียดลองถามที่ร้านดูครับ หรือที่ www.siamconsole.com

Comment

ไม่มี สมาชิก DGO เหมือน กัน

Comment

Originally posted by zOpalz View Post
                              superrich nadzproject hamamoto ได้หมดถ้าสะพานเหล็กก็คงsuperrich
                              hamamoto ถ้าคุณหมายถึง hamoto ล่ะก็ร้านในตำนานเลยนะครับ ยังจะแนะนำอีกเหรอ แต่ถ้าไม่ใช่ร้านนี้ผมก็ขอโทษด้วย เป็นห่วงเพื่อนๆในบอร์ด

Comment

Working...
                              X