Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้พันทิพย์ประตูน้ำเปิดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้พันทิพย์ประตูน้ำเปิดไหมครับ

ขอบคุณท่าน Mercadix มากครับ
    โทรไปถามแล้วครับ สรุปว่าเปิดวันจันทร์ครับ
    (ดีที่โทรไปถามก่อนไม่งั้นไปเสียเที่ยวแน่ ๆ )

พอดีว่าจะเอาบอร์ดไปซ่อมดูครับ
    เป็น Asus P4P800S-X อาการคือไฟสีเขียวบนบอร์ด (ไฟแสดงสถานะ) ติด
    แต่ไม่สามารถเปิดเครื่องได้
    อาการแบบนี้ซ่อมจะคุ้มไหมครับ แล้วมีร้านที่แนะนำไหมครับ
    ผมไม่เคยเอาบอร์ดไปซ่อมเลยครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by jetlee; 22 May 2010, 17:40:15.

0 2254 9797 กด 0

ลองโทรไปก่อนเดินทางซัก 10.30 น. ครับ

sigpic

Comment

น่าจะเปิดซักวันจันทร์ครับ เพราะยังประกาศเคอร์ฟิวจนถึงวันอาทิตย์ครับ

Comment

ผมก็รอ เปิดอยู่เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by jetlee View Post
          พอดีว่าจะเอาบอร์ดไปซ่อมดูครับ
          เป็น Asus P4P800S-X อาการคือไฟสีเขียวบนบอร์ด (ไฟแสดงสถานะ) ติด
          แต่ไม่สามารถเปิดเครื่องได้
          อาการแบบนี้ซ่อมจะคุ้มไหมครับ แล้วมีร้านที่แนะนำไหมครับ
          ผมไม่เคยเอาบอร์ดไปซ่อมเลยครับ

ขอบคุณมากครับ
          ก็โทรถามตามเรปบนบอกนะครับ
          ส่วนร้านมีแนะนำร้านหนึ่งครับ

ชั้นM ตรงบันไดเลื่อนเล็ก หน้าศูนย์เคลมซินเน็ก จะมีร้านหนึ่งอยู่ตรงบันไดเลื่อน"ขาลง"จากชั้นบนนะครับ แกชื่ออะไรผมก็จำไม่ได้ แต่มีนามบัตรอยู่ ถ้าพรุ่งนี้กลับบ้านแล้วจะ เอามาลงให้นะจ๊ะ(เข้ากะอยู่) ร้านนี้ซ่อมดีครับ ผมซ่อมมาเยอะมาก เห็นแกซ่อมได้หมด มีประกันหลังการซ่อมให้ด้วย ราคาโดยประมาณ 300 บาท ทุกอาการครับ

Comment

ตาม นี้เลย ครับ http://www.pantipplaza.com/

Comment

ไม่เคยเข้าเวปนี้เลย เพิ่งจะรู้นะเนี่ย นึกว่าพันทิบดอตคอมซะอีก

Comment

ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ครับ

Comment

Originally posted by exit View Post
                  ไม่เคยเข้าเวปนี้เลย เพิ่งจะรู้นะเนี่ย นึกว่าพันทิบดอตคอมซะอีก

Comment

ขาดแค่ PSU ตัวเดียวเอง อดใจรอ รอ รอ รอ

Comment

เปิดไวๆเน้ออ

จาสั่งของ งุงิ

Comment

Originally posted by eternalk View Post
                        ก็โทรถามตามเรปบนบอกนะครับ
                        ส่วนร้านมีแนะนำร้านหนึ่งครับ

ชั้นM ตรงบันไดเลื่อนเล็ก หน้าศูนย์เคลมซินเน็ก จะมีร้านหนึ่งอยู่ตรงบันไดเลื่อน"ขาลง"จากชั้นบนนะครับ แกชื่ออะไรผมก็จำไม่ได้ แต่มีนามบัตรอยู่ ถ้าพรุ่งนี้กลับบ้านแล้วจะ เอามาลงให้นะจ๊ะ(เข้ากะอยู่) ร้านนี้ซ่อมดีครับ ผมซ่อมมาเยอะมาก เห็นแกซ่อมได้หมด มีประกันหลังการซ่อมให้ด้วย ราคาโดยประมาณ 300 บาท ทุกอาการครับ

ขอเบอร์หลังไมค์ด้วยครับ

เป็นอาการเดียวกันเลย

Comment

Up Date ครับ โทรไปเบอร์ที่ท่าน Mercadix แล้วครับ
                          สรุปว่าพันทิพย์เปิดวันจันทร์ครับ

ท่าน eternalk ขอเบอร์ด้วยก็ดีครับ กันพลาด

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ได้ไปเดินหลายวันแระ ว่าจะไปหาบลูทูตสักตัว อิอิ

Comment

ที่เว็บเขาบอกว่าเปิดวันจันทร์ 24 ถ้าไม่เปลี่ยนเเปลงอีกนะ

Comment

Working...
                              X