Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาอีกแล้วปัญหา Lost Planet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาอีกแล้วปัญหา Lost Planet

มาอีกแล้วครับพี่น้อง...หลังจากที่ไปแตกไฟล์ใน FAT NTFS แล้วจัดการลงเกมส์ได้สำเร็จแล้งกระผมกำลังจะสนุกกับเกมส์ซะที พอเข้าไปในห้องเกมส์ ไปเจอ diretX9 กับ diretX10 ผมก็พอทราบว่าการ์ดจอผม GALAXY 7900GS มันสนับสนุน diretX9 ผมก็เข้าไปตามนั้นเลย พอเข้าไป .....เซ็งครับพี่น้อง ยังไม่เล่นเลย เด้งมาหน้าจอวินโดว์เฉยเลย มีรูปมาฝากก่อนมันเด้งด้วยครับ
    สงสัยวันนี้ไม่ได้นอนแน่เลย

ปัดโธ่...ต้องขอโทษทุกๆท่านที่โพสบ่อยๆครับ ผมนี่โง่จิงๆลงเกมส์แล้วไม่ได้แครกจากไฟล์ที่อิมเมจไว้ ตอนนี้เข้าเกมส์ได้แล้วแต่ไม่รู้ว่าจะเจอปัญหาอะไรอีก ถ้ามีคงจะต้องมารบกวนเพื่อนๆอีกนะครับ

Comment

copy ไฟล์ทั้งหมดใน folder crack ไปใส่ ใน older ที่ลงไว้หรือยังอ่ะ

Comment

ดีใจด้วยที่ได้เล่นอ่ะ

Comment

Working...
        X