Announcement

Collapse
No announcement yet.

win7ขึ้นจอฟ้ารบกวนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win7ขึ้นจอฟ้ารบกวนทีครับ

เล่นอยู่มักขึ้นจอฟ้าปกติอันนี้อะ รหัส

STOP: 0x00000098(0x4c9e6980,0x01cab99b,0x00000000,0x00000000)

win7 32bit professional activatedแล้ว
    มันคืออะหยัง ครับ

ผมก้ไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่นะครับ แต่จะบอกตามประสบการณ์ที่เคยเป็นเหมือนกันนะครับ ของผมก้จอฟ้าเหมือนกันแต่จำโคดไม่ได้อะครับ activated แล้วเหมือนกัน^^ คือเล่นๆๆอยู่สักพักจอฟ้าตะการตามากๆ รุสึกว่าซอฟแวมันไม่ค่อยสมบูรณ์อะครับ ต้องลองให้วินโด มันอัพเดทซอฟแวดูอะครับ ว่ามันหายรึปล่าวนะ ถ้าไม่หายเป็นผมนี่ ลงใหม่ครับ^^

ปล.ไม่รุว่าข้อมูลถูกรึปล่าวนะครับ แต่อย่างน้อยๆก้ยังมีคนตอบบ้างจะได้อุ่นใจอารมนี้อะนะ ก้ขอดันกระทู้ด้วยละกันครับ เพราะอยากรุเหมือนกัน^^

Comment

รหัสนี้จะเกิดกับคนที่ใช้รุ่นทดลองใช้ ซึ่งมันหมดเวลาทดลองใช้แล้วครับ
      ลงใหม่โดยใช้ตัวเต็มดีกว่าครับ

หรือถ้าใช้ตัวเต็มอยู่แล้ว (build7600) ก็คงเกิดจากแคร็กไม่ดี
      ลงใหม่ดีกว่าเช่นกัน ^_^

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

Working...
        X