มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ เวลาตอนที่โหลด มูฟวี่ หรือ คัทซีนต่างๆ

มันจะกระตุกมากๆเลย หรือ แย่ที่สุดที่เป็นตอนนี้สำหรับผมคือ ค้างไปเลย

เล่นต่อไม่ได้เลยครับตอนนี้ เพราะมันต้องดูมูฟวี่มันก่อนถึงจะเล่นต่อได้

แต่ถ้าฟลุคๆมันโหลดผ่านก็เล่นได้ลื่นๆไม่กระตุกเลยครับ มันกระตุก+ค้างแค่ตอนดูมูฟวี่เท่านั้น

มีใครเป็นแบบผมและแก้ปัญหานี้ได้บ้างรึยังครับ

ตอนนี้ที่ลองไปแล้วคือ อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่ไปแล้ว(ค่ายสีเขียว)

สแกนไวรัสไปแล้ว ลงเกมใหม่ไปแล้ว อัพเดตเกมไปแล้ว

ล่าสุดคือลองลงวินโดว์ใหม่ไปแล้ว ณ ตอนนี้ก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่ครับ

ป.ล. SKIDROW นะครับ