Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาบอร์ดใช้กับ E6600 (3.06 duel-core)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาบอร์ดใช้กับ E6600 (3.06 duel-core)

เพื่อนซื้อ CPU มาผิดครับ...

เอาลงขายไว้แล้ว แต่เผื่อขายไม่ออกจะเอาไว้เองแล้วไปประกอบให้แฟนใช้เล่นๆดูเวปเล่นเกมส์ FB อ่ะครับ

มีบอร์ดมือ 1 ใส่775 DDR2 ราคาไม่เกิน 2000 ที่พอจะลากได้แนะนำมั้ยครับ (มี sink CM212 + ram 2g ddr2 ว่างๆอยู่คงเอามาใส่)

ขอบคุณทุกท่านครับ

GIGABYTE GA-G41M-ES2L m-ATX 1750

Comment

g31m-es2l 1490 @ the system

แนะนำ หามือสองมีประกันดีกว่าครับ

น่าจะได้พวก p35 หรือ p43 p45 (แบบไม่มีประกัน)

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบนะครับ ^^

Comment

E6600 3.06 Ghz เดิมๆผมก็ว่าแรงอยู่แล้วนะครับ
          เล่นเกมส์ FB นี่ ใช่ Facebook หรือเปล่าครับ ?
          ถ้าใช่ ก็ไม่ต้องลากหรอกครับ มันแรงอยู่แล้ว อิอิ
          แต่ถ้าจะลาก หา P31 มือสองของกิกกาไบท์น่าจะแหล่มครับ...

Comment

Working...
          X