Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ Enhance ENS-0560G-G(600W)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ Enhance ENS-0560G-G(600W)

ตัวนี้เป็นไฟกี่เฟส/จ่ายไฟนิ่งหรือเปล่าครับ/ประกันเซฟเวย์เป็นอย่างไรบ้าง พอดีสนใจอยู่ครับให้คำแนะนำหน่อยครับพรุ่งนี้ไปซื้อแล้วขอบคุณล่วงหน้าครับ

อยากรุ้เหมือนกัน

Comment

Enhance ในเมืองนอกนั้น เป็น PSU ที่ดีมาก ๆ เลยนะคะ silverstone ก็จ้างให้ Enhance ผลิตคะ
      แต่เมื่อมันมาถึงเมืองไทยแล้ว โดนลดคุณภาพรึเปล่าอันนี้ก็ต้องลองซื้อไปใช้ดูนะคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
        Enhance ในเมืองนอกนั้น เป็น PSU ที่ดีมาก ๆ เลยนะคะ silverstone ก็จ้างให้ Enhance ผลิตคะ
        แต่เมื่อมันมาถึงเมืองไทยแล้ว โดนลดคุณภาพรึเปล่าอันนี้ก็ต้องลองซื้อไปใช้ดูนะคะ
        ไม่น่าโดนลดน่ะครับ มาตราฐานเหมือนกัน แค่ประกันนี่จิ เสียอาจจะเครมนานๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

อยากได้ข้อมูงต้องติดต่อ เฮียเล็กแห่ง saveway เลยครับ ให้ข้อมูลได้ละเอียดมากๆ

ปล.ฟังแกมากๆ ระวังเปื่อยนะครับ

Comment

Working...
          X