การหาเงิน ทางเนตกับ Linkbucks สำหรับ่ทานที่ยังรู้ไม่นะครับท่านที่รู้แล้วก็ไม่เป็นไร

...ผมจะอธิบายการหาเงินกับ Linkbucks ก่อนอื่น บอกไว้ก่อนว่า Linkbucks เหมาะสำหรับคนที่ชอบ Upload หรือชอบทำ Link เพราะยังไงเราก็จะต้องนำ Link มาวาง เพื่อให้คนอื่นได้กด Link เข้าไปดู ข้อมูลเหล่านั้นยิ่งมี Link มากก็จะทำ ให้ได้เงินเร็วขึ้นมากขึ้น ยิ่งมีคน กดเข้าไปมากก็ได้เงินมาก เอาล่ะอธิบายมามากหล่ะ สำหรับท่านใดที่สนใจก็อ่านต่อด้านล่างได้เลยครับ ...

...สำหรับท่านที่สนใจก็ทำตามการแนะนำขั้น ตอนได้เลยน่ะครับ...
-ต้องสมัคร paypal ด้วนะครับเพราะรับเงินผ่านทาง paypal

1.คลิกตรงนี้เพื่อไปยังหน้าที่จะสมัคร หรือ Copy ลิ้ง http://www.linkbucks.com/referral/227064

2.ให้คลิกที่ Sign-up จะพบกับ หน้าที่จะต้องกรอกข้อมูล

3.จุดที่จำเป็นจะต้องกรอกมีดังนี้
Username = ชื่อที่ใช้ในการ Login
Password = รหัสที่ใช้ในการ Login
Retype Password = ยืนยันรหัสอีกครั้ง
Email Address = เมลล์ที่ ใช้ในการสมัคร (ต้องใช้งานจริง)
Question = ถามคำถามป้องกัน
Secret Answer = คำตอบ
Do you accept the terms of use? = ติ๊กที่ ช่อง I accept
แล้วกด ปุ่ม Submit Registration จากนั้นก็ รอ
ระบบจะบอก ให้ไปเช็ค Email ที่ใช้สมัครแล้วไปคลิก Link เพื่อทำ การยืนยัน แค่นี้ก็เสร็จสิ้นการสมัครแล้วครับ

...มาดูว่าเราจะเปลี่ยน Link เป็นเงิน ได้ยังไงกัน...

1.ทำการ Login เข้าเว็บ http://www.linckbucks.com

2.เมื่อเข้ามาแล้วคลิกที่ปุ่ม Create Links

3.จะพบช่อง Link to Convert ให้นำ Link ที่ต้อง การเปลี่ยนเป็นเงินไปวางไว้ในนั้น

4.แล้วกด ปุ่ม Ganerate Link ก็จะได้ Link ที่จะนำไป วางครับ

เมื่อมี คนคลิกเข้าไป ก็จะมีโฆษณาของ linkbucks ขึ้นมา ก่อนประมาณ 15 วินาที แล้วก็จะ เข้าไปหน้า website ตามปกติครับ รายได้จะได้จาก การ impression ครับไม่ต้องคลิกโฆษณาก็ได้เงิน...

...ทาง linkbucks จ่ายขั้นต่ำอยู่ที่ $5 โดยกำหนด จ่ายแบบ Instant payout requests ซึ่งก็ คือเราทำถึงขั้นต่ำเมื่อไรก็สามารถสั่งจ่ายเงินได้ทันที โดย linkbucks จ่าย ผ่าน Paypal สมัคร Paypal ตรงนี้ และ สามารถโหลดวิธีสมัคร Paypal อย่าง ละเอียดได้ตรงนี้ เมื่อ สมัครเสร็จเข้าไปใน Linkbucks แล้วทำ การแก้ไขข้อมูลโดยเลือกการจ่ายทาง Paypal และใส่ Email ที่ใช้ สมัคร Paypal แล้วบันทึกก็เสร็จสิ้นแล้วครับ...