Announcement

Collapse
No announcement yet.

G51Jหรือ JX มันมี sub woofer ด้วยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G51Jหรือ JX มันมี sub woofer ด้วยหรอครับ

เห็นในรีวิวต่างๆคนเค้าก็ถ่ายรอบเครื่องพลิกไปพลิกมา มันก็มีกลมๆเหมือนลำโพง ข้างล่าง แล้วมันมีรายการนึงรีวิวบอกว่ามันคือ sub woofer แต่เห็นคนแกะเครื่องให้ดู มันเหมือนจะเป็นพัดลม สรุปมันคือะไรครับ

อันที่เป็นวงกลมใหญ่ ๆ แล้วมีเงิน ๆ ครอบน่าจะเป็น sub woofer ครับ
    Last edited by natoff; 22 May 2010, 17:18:07.

Comment

ข้างในเป็นพัดลมครับ ออกแบบมาเป็นที่ดูดลมเข้าไป แต่ด้านในอัสซุสจะเอายางปิดเอาไว้ ถ้าอยากให้มันดูดลมเข้าไปเราสามารถแกะเองได้ครับ

ดูรีวิลใน ***************** เค้าแกะให้ดูด้วยครับ

ถ้า subewoofer ใหญ่ขนาดนั้น มีเสียงทีคงสั่นไปทั้งเครื่องแน่เลย
      Last edited by guide155; 22 May 2010, 17:27:23.

Comment

อิอิ update ตกลงไม่ใช่ sub น่ะครับ ตรง comment มีคนมายืนยันแล้วว่าไม่ใช่ ใน clip มันมั่ว ผมก็ดันเชื่อตาม

BORKED

Comment

Working...
        X