Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิบปากว่า ของคนเล่นเกม Pc (Update 5/2010)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิบปากว่า ของคนเล่นเกม Pc (Update 5/2010)

อัพเดต เดือน 5 ปี 2010

1. ทำไมไม่เล่นแผ่นแท้กันครับ........
    2. ทำไมแผ่นแท้แพงจัง
    3. แผ่นแท้มีขายรึยัง
    4. บิทจะมาเมื่อไหร่
    5. DRM (ตัวใหม่) พ่องตายยยยย
    6. อ๊ากกกก หลุดอีกแล้ววว (ขณะเล่น Ezio)
    7. อ๊ากกก เกมนี้ XP เล่นไม่ได้ (จำไม่ได้แฮะ เกมไร)
    8. แนว fps เล่นแล้วปวดตาจังคับ (ทุกคนปวดหมดแหละ ......มั้งนะ)
    9. dead space โคตรน่ากัวเลยครับ ไม่อยากเล่นแล้ว (ใครผิดเนี่ย)
    10. God of war 3 จะลง Pc มั้ยครับ อยากเล่น.....(ก็.....ลงมั้งนะ)
    เพิ่มก็ได้ เห็นว่าดังไปถึงเวปดาม่า
    11. P4 เล่น GTA Iv ลื่น
    Last edited by verjil; 23 May 2010, 21:42:14.

For what ?

Comment

อยากกินหมูทอดกระเทียมพริกไทย+ไข่ดาว+กุนเชียงจัง

Comment

...

Comment

ลองอ่านดีๆโคตรฮาๆ 555+

Comment

????

Comment

มาอีกแล้ว.... ไร้สาระตามเคย

Comment

อืม ขอตอบนะ (แต่ไม่อยากก่อดราม่า)

1. ทำไมไม่เล่นแผ่นแท้กันครับ........-->คือ ผมอยากจะบอกว่า ถ้าจะให้เล่นแผ่นแท้ทุกเกมก็ไม่ได้ เอาเป็นว่าตามกำลังทรัพย์ดีกว่า
                2. ทำไมแผ่นแท้แพงจัง--->ราคาแผ่นแท้เดี๋ยวนี้มัน 599+ ครับ ถ้าไม่ใช่เกม Import หรือ Limited Edition ก็ไม่ถึงพัน
                3. แผ่นแท้มีขายรึยัง--->กระทู้ Copyright Update ตอบได้ครับ
                4. บิทจะมาเมื่อไหร่--->ก็ไปเช็คที่เว็บบิตสิครับ
                5. DRM (ตัวใหม่) พ่องตายยยยย--->ไปว่าเขาทำไม มันมีทั้งดีทั้งเสีย เหมือนกับดาบ 2 คม คมหนึ่งกันคนเล่นผี อีกคมหนึ่งคือต้องต่อเน็ตตลอด
                6. อ๊ากกกก หลุดอีกแล้ววว (ขณะเล่น Ezio)--->เดี๋ยวนี้มันหลุดเหรอครับ เวลาเน็ตหลุดมันก็จะ Pause ไว้ไม่ใช่เหรอคับ (SCC Pause ไว้ แต่ AC2 ไม่ทราบ)
                7. อ๊ากกก เกมนี้ XP เล่นไม่ได้ (จำไม่ได้แฮะ เกมไร)--->Just Cause 2 ครับ อีกอย่าง ฮาร์ดแวร์สมัยนี้ใช้ Win 7 ก็ดีออก
                8. แนว fps เล่นแล้วปวดตาจังคับ (ทุกคนปวดหมดแหละ ......มั้งนะ)--->ต้องถามว่าเกมอะไร เฟรมเรตเท่าไหร่ด้วยครับ
                9. dead space โคตรน่ากัวเลยครับ ไม่อยากเล่นแล้ว (ใครผิดเนี่ย)--->ความกล้าเท่านั้นจึงสยบความกลัว
                10. God of war 3 จะลง Pc มั้ยครับ อยากเล่น.....(ก็.....ลงมั้งนะ) --->ถ้ามันจะลง มันก็ลงครับ ไม่ว่าจะนานสักเท่าไร

อย่ามาก่อดราม่านะครับ ขอร้อง!

Comment

ถึงขั้นมีทำทําโพลออกมาด้วย ของเดือน ฮ้าๆๆๆ

Comment

เรื่องจริง..ที่ตลกดี

Comment

u r very weng.

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post

อย่ามาก่อดราม่านะครับ ขอร้อง!
                        ไอ้ 1-10 เนี่ย ผมก็รวบรวมจากกระทู้ + คอมเม้นในเวปนี้ทั้งนั้น

จะดราม่าได้อย่างไร

Comment

ผมก็เห็น ด้วยกับ verjil นะ

มันมีเหตุผล ประกอบคำให้การ

ทั้งนั้น

ขอเสริมนะ

11. Windows 7 เล่นเกมส์ไรได้บ้าง? (ไปอยู่ที่ไหนมาครับ ติดตามข่าวสารบนโลกใบนี้นิดนึง)

Comment

เค้าเอาฮาทำไมต้องอคติด้วย?

Comment

Originally posted by jamelp View Post
                              เค้าเอาฮาทำไมต้องอคติด้วย?
                              ไม่รู้สิ อ่านสำนวนของเค้าแล้วเหมือนไม่ได้อยากจะฮาอย่างเดียว

หวังว่าผมคงคิดไปเองนะ

Comment

Working...
                              X