Announcement

Collapse
No announcement yet.

P35-DS3L กับ P35-DS3R เหมือนหรือต่างกันอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P35-DS3L กับ P35-DS3R เหมือนหรือต่างกันอย่างไรครับ

P35-DS3L กับ P35-DS3R เหมือนหรือต่างกันอย่างไรครับ
    เห็นราคาต่างกัน 500 มันใส่ บัส 1333 ได้เหมือนกันทั้งคู่ใช่ไหมครับ ใส่ Q6600 หรือพวก 1333 ได้หมดทุกรุ่นใช่ไหมครับ อยากรู้ถึงข้อแตกต่างครับขอบคุณครับ

DS3L ต่อ SATA ได้ 4 ตัว ส่วน DS3R ได้ 8 ตัวและทำ Raid ได้คับ นอกจากนั้นไม่รู้อะ

Comment

สนใจ DS3R หรือเปล่าครับเพิ่งซื้อเมื่อ 1/8/2007ประกัน comseven ขาย3800 ครับ 0819063367

Comment

ทำไมในเวบ http://www.thanni.com/index.php?main...819c2f5b1482a0

มันไม่เห้นบอกว่ารองรับ CPU บัส 1333 อะครับ แต่ ที่นี่ใน รีวิว บอกรองรับ เริ่มไม่แน่ใจครับว่ารับหรือไม่รับแน่

Comment

รัน bus 1333 แน่นอนครับ

Comment

จะรับอะไรได้เท่าไหร่ น่าจะอยู่ที่รหัสชิปเซ็ตมากกว่า ยี่ห้อรุ่นของบอร์ดนะครับ

Comment

ใช้ p35 ds3r กับ Q6600 อย่ครับไม่มีปัญหาครับ

Comment

ขอข้อมูลสำหรับกระทู้นี้อีกหน่อยคับท่านทั้งหลาย

ท่านไหนรู้ลึกเกี่ยวกับ Gigabyte ช่วยมาอธิบายที ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ "โลกร้อน"

Comment

ดันครับ อยากได้รายละเอียดอีกสักหน่อย

Comment

ตามท่าน theix เลยครับ เพราะผมก็รู้แค่นั้นแหละ -*-

ส่วนเรื่อง Q6600 ผมว่าน่าจะได้ครับ

Comment

Working...
                    X