Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยากรู้เกี่ยวกับ Mainbord นี้ ** ด่วนครับผม **

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยากรู้เกี่ยวกับ Mainbord นี้ ** ด่วนครับผม **

ใครรู้ว่าเมนบอร์ดนี้ใช้ CPU P4 ได้เท่ารัยบ้าง แล้วใส่สูงสุดเท่ารัย แนะน้ำหน่อยครับผม กูรูผู้รู้ทั้งหลายแนะนำผมหน่อย แล้ว CPU ที่ใช้กับบอร์ดนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับผม ขอบคุณมากๆเลยนะครับผม
    Shuttle AV40R VIA P4X266 Socket 478
    Last edited by orangelit; 8 Aug 2007, 13:47:34.

บอร์ดตัวไหนล่ะท่าน

Comment

อันไหนล่ะครับท่านนนน

Comment

เป็นคำถามที่ตอบได้ยากจริงๆ เผลอๆไม่มีคนตอบได้นะเนี่ย

คำถามปราบเซียน

Comment

555+ เมนบอร์ด รุ่น "นี้" ท่าทางจะเป็นชื่อรุ่นใหม่ ไทยผลิต 555+

Comment

ขอโทษครับผมแนบไฟล์รูปแล้วคงไม่ติดเป็นบอร์ดของ Shuttle AV40R Via P4X266 Socket 478 นะครับผม ทำมัยแนบรูปไม่ติดก้อไม่รู้เหมือนกันมือใหม่พึงเคยนะครับผม

Comment

ดันตัวเองก่อน ฮิ ฮิ

Comment

ดันเพราะยากรู้ว่ามันใช้ ซีพียูเท่ารัยแน่อ่ะ ช่วยด้วยครับเจ้านาย

Comment

ดันอีกที มั่วจนใส่รูปได้ดีใจจัง

Comment

...P4 2.6A น่าจะใส่ได้ไม่มีปัญหานะครับ
                    รึไม่ก็ P4รุ่นFSB533ทั้งหลาย น่าจะได้ใส่หมดครับ
                    Last edited by madcat; 8 Aug 2007, 14:18:56.

Comment

Originally posted by madcat View Post
                      ...P4 2.6A น่าจะใส่ได้ไม่มีปัญหานะครับ
                      รึไม่ก็ P4รุ่นFSB533ทั้งหลาย น่าจะได้ใส่หมดครับ
                      ขอบคุณครับผม ขอถามอีกคำถามนะครับแล้วพอจะรู้ไหมครับว่าพอจะหาซื้อ CPU ได้ที่ไหนบ้างครับผม ช่วยทีครับ ขอบคุณมากๆเลยครับผม

Comment

Originally posted by orangelit View Post
                        ขอบคุณครับผม ขอถามอีกคำถามนะครับแล้วพอจะรู้ไหมครับว่าพอจะหาซื้อ CPU ได้ที่ไหนบ้างครับผม ช่วยทีครับ ขอบคุณมากๆเลยครับผม
                        ลองไปรับที่หมวดมือ 2 ครับ

Comment

Originally posted by orangelit View Post
                          แล้วพอจะรู้ไหมครับว่าพอจะหาซื้อ CPU ได้ที่ไหนบ้างครับผม
                          ...ไม่พันทิพย์ก็เซียร์ ผมว่ามีขายแน่นอนครับ
                          ส่วนที่ไหนราคาถูกกว่า อันนี้ก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

Comment

ขอบคุณครับผมกูรูทั้งหลายที่มีน้ำใจ Thank U จิงๆ จากใจเลย รึว่าท่านกูรูผู้ใดมีขายหรือรู้ว่าใครขาย แนะนำผมหน่อยนะครับผม ขอบคุณจิงๆๆๆๆ

Comment

ดัน ดัน ยังหา ซีพียูไม่ได้อ่ะ ดันอีกที่ ถ้าใครมีก้อเสนอขายมาได้นะครับผม ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                              X